राहुल द्रविडसोबत रिलेशनशिप मध्ये होती ‘रवीना टंडन’, करणार होती एंगेजमेंट? पण रवीना टंडन ने केला राहुल द्रविड विषयी हा खतरनाक खुलासा…म्हणाली

Bollywood Entertenment Latest update

च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री रवीना टंडनने आपल्या सौंदर्य आणि अभिनयाने लोकांच्या हृदयात विशेष स्थान कमावले आहे. रवीना टंडनने तिच्या करिअरमध्ये अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले. त्याचबरोबर ती नेहमीच तिच्या नात्याबद्दल चर्चेत राहिली. त्यानंतर अभिनेत्रीने अनिल थडानीशी लग्न केले.

बॉलीवूडमधील बड्या कलाकारांशी त्यांचे नाव जोडले गेले. अक्षय कुमारसोबत तिचे नाते खूपच गंभीर होते, परंतु त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही आणि दोघेही वेगळे झाले. वेगळे होण्याचे सर्वात मोठे कारण म्हणजे सुष्मिता सेन. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर, रवीना टंडनने अक्षय कुमारला सुष्मिता सेन आणि रेखासोबत सुध्दा रंगेहात पकडले होते.

रवीना टंडनचे नाव केवळ बॉलिवूड कलाकारांसोबतच नाही तर क्रिकेटर्सशीही जोडले गेले होते. प्रसिद्ध अभिनेत्री रवीना टंडनचे नाव 2002 मध्ये राहुल द्रविडसोबत जोडले गेले होते. दोघेही लवकरच लग्न करणार असल्याच्या बातम्या येत होत्या, मात्र एका मुलाखतीदरम्यान रवीना टंडनला विचारण्यात आले की, तू राहुल द्रविडसोबत लग्न करणार आहेस?

त्यानंतर रवीनाने याला स्पष्ट इन्कार केला. ती म्हणाली की ती राहुलला वैयक्तिकरित्या ओळखतही नाही, लग्नाची गोष्ट तर दूरच आहे. रवीना म्हणाली की, सध्या मी माझ्या कामावर पूर्णपणे लक्ष केंद्रित केले आहे. त्या मुलाखतीत रवीनाला जेव्हा विचारण्यात आले की, तू राहुल द्रविडला भेटलीस का? तेव्हा रवीना म्हणाली की, हो मी त्याला एका कार्यक्रमात भेटले होते.

रवीनाने सांगितले की, त्यादरम्यान दोघांचे फक्त हाय हॅलो झाले होते आणि दोघेही एकमेकांना ओळखत नाहीत. जेव्हा रवीना टंडनला विचारण्यात आले की, जर तुम्ही राहुलला वैयक्तिकरित्या ओळखत नसाल तर तुमचे नाव कसे जोडले गेले? तेव्हा रवीनाने समर्पक उत्तर दिले आणि म्हटले की, राहुल द्रविड हा बॅचलर आहे.

कदाचित त्यामुळेच माझे नाव त्याच्यासोबत जोडले गेले आहे. तिने सांगितले की माझे नाव अनेक लोकांशी जोडले गेले आहे, माझे नाव संगीत दिग्दर्शक संदीप चौटाला यांच्याशी देखील जोडले गेले होते, ज्यांना मी स्वतः ओळखत नाही. राहुल द्रविडशी माझा कोणताही संबंध नाही, आता मी माझ्या कामावर लक्ष केंद्रित करत आहे, असे ती म्हणाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *