स्वतः २ लग्न करून सगळी मज्जा घेऊन बसली श्वेता तिवारी, म्हणतेय – माझ्या मुलीला मला आयुष्यभर व्ह’र्जि’न ठेवायचं आहे..

Bollywood Entertenment Latest update

प्रसिद्ध अभिनेत्री श्वेता तिवारीच्या करिअरमध्ये अनेक चढ-उतार आले. असे असूनही त्यांनी हिंमत गमावली नाही आणि अनेक टीव्ही मालिकांमध्ये काम केले. करिअरच्या सुरुवातीच्या काळात त्यांनी भोजपुरी चित्रपटांमध्ये काम केले. त्याचबरोबर श्वेताच्या व्यावसायिक आणि वैयक्तिक आयुष्यात अनेक चढ-उतार आले.

त्यांनी आयुष्यात दोनदा लग्न केले आणि दोन्ही वेळा घटस्फोट घेतला. श्वेता तिवारी तिच्या वैवाहिक जीवनाला इतकी कंटाळली आहे की, तिच्या मुलीने लग्न करू नये असे तिला वाटते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, श्वेता तिवारी तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल खूप काही बोलली, चला तर मग जाणून घेऊया. श्वेता तिवारीने आपल्या करिअरची सुरुवात भोजपुरी सिनेमातून केली.

आणि 1998 मध्ये राजा चौधरीसोबत लग्न केले. लग्नानंतर श्वेताने पलक तिवारी नावाच्या मुलीला जन्म दिला, पण त्यांचे लग्न जास्त वर्षे टिकले नाही. आणि 2012 मध्ये त्यांचा घ’ट’स्फो’ट झाला. त्यानंतर तिने आपल्या मुलीसोबत आपले नवीन आयुष्य सुरू केले. यादरम्यान त्यांनी अभिनेता अभिनव कोहलीची भेट घेतली. श्वेताने 2013 मध्ये अभिनवसोबत लग्न केले.

त्यानंतर या लग्नातून त्यांना एक मुलगा झाला, त्याचे नाव रेयांश होते. श्वेताचे हे नातेही चालले नाही आणि 2019 मध्ये दोघांचा घटस्फोट झाला. श्वेता तिवारीचे दोन्ही लग्न यशस्वी होऊ शकले नाही. श्वेताने दोनदा लग्न केले होते, पण तिने आपल्या मुलीला लग्न न करण्याचा सल्ला दिला होता. नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीत श्वेता तिवारीने दोघांचे नाते तुटल्याबद्दल सांगितले.

श्वेताने सांगितले की, तिने पहिले लग्न वाचवण्यासाठी खूप प्रयत्न केले. पण तिला वाचवता आले नाही. त्यानंतर तिने दुसऱ्या लग्नाबद्दल सांगितले की, माझे नाते बिघडल्याचे मला माहीत झाले होते. ती म्हणाली की, मला माहित आहे की, आता लाख प्रयत्न करूनही मी त्याला वाचवू शकणार नाही. घटस्फोटानंतर श्वेता आता मुलांसोबत लाइफ एन्जॉय करत आहे.

दोन लग्न मोडल्याने श्वेता तिवारी आपल्या आयुष्यात निराश झाली होती. पण तिने हिंमत हारली नाही आणि पुन्हा एकदा स्वतःची काळजी घेतली आणि आयुष्यात पुढे गेली. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, श्वेता तिवारीला त्यांच्या नात्यातून इतकं काही शिकायला मिळालं की, तिची मुलगी त्याच टप्प्यातून जावं असं तिला वाटत नाही. म्हणूनच तिने आपल्या मुलीला लग्न करण्यास मनाई केली.

ती असे म्हणाली, “घाईने कोणतेही चुकीचे पाऊल उचलू नकोस. तिने विचारपूर्वक पावले उचलली पाहिजेत आणि तिच्या आयुष्यात आनंदी रहावे. असे ते म्हणाले “मी असे म्हणत नाही की प्रत्येक विवाह वाईट असतो. पण ती तिचं सुखी आयुष्य जगत आहे. आणि तु नेहमी आनंदी राहावे अशी माझी इच्छा आहे, तु कोणताही निर्णय घे, तो काळजीपूर्वक घे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *