‘दा’रू आणि सि’गा’रेट’ शिवाय एक क्षणही जगू शकत नाही बॉलिवूड च्या या ६ नामांकित अभिनेत्र्या, एकीला तर जेवणासोबतही लागते…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडची चकचकी आणि तारे-तारकांच्या आयुष्याशी संबंधीत विवाद सर्वांनाच माहीत आहेत. इंडस्ट्रीत असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांनी आपली वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. पडद्यावर सर्वांच्या पसंतीस उतरलेले कलाकार त्यांच्या खऱ्या आयुष्यापेक्षा पूर्णपणे वेगळे आहेत. पडद्यावर स्टार्सचे आयुष्य खूप चांगले दिसते.

पण खऱ्या आयुष्यात हे स्टार्स कोणत्या ना कोणत्या कारणाने नाराज असतात.असे अनेक कलाकार आहेत जे त्यांच्या ड्र-ग्ज-च्या सवयीमुळे त्रस्त आहेत, आणि ते इतके न-शा करतात की ते कुठेतरी गोंधळ घालत राहतात. आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांनी नशेच्या अवस्थेत धुमाकूळ घातला.

मनिषा कोईराला: या यादीत पहिले नाव आहे मनीषा कोईरालाचे. ती एक यशस्वी अभिनेत्री आहे. मात्र त्यांच्या कारकिर्दीत अनेक चढ-उतार आले. त्यामुळे तिने ड्र-ग्ज घेण्यास सुरुवात केली आणि हळूहळू ती ड्र-ग्जच्या आहारी गेली. त्यानंतर तिने दा-रूचाही सहारा घेतला आणि ती पार्ट्यांमध्ये गोंधळ घालताना दिसली.

अमिषा पटेल: 90 च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री अमीषा पटेलचा ‘कहो ना प्यार है’ हा चित्रपट हिट ठरला होता. पण ड्र-ग्जची सवय लागल्याने ती हळूहळू इंडस्ट्रीपासून दूर गेली. इतकंच नाही तर ती अनेक पार्ट्यांमध्ये ड्र-ग्जचं सेवन करताना दिसली आहे.

राणी मुखर्जी: राणी मुखर्जी हे नाव सर्वांनाच माहीत आहे. तिने अनेक हिट चित्रपटांमध्येही काम केले आहे, पण तिला एक वाईट सवय आहे,जी सर्वांना माहित नाही. राणी मुखर्जीला ड्र-ग्जचे व्य-सन आहे आणि ती सि-गा-रेट ओढते, सि-गा-रेटमुळे अन्न पचते असा तिचा विश्वास आहे.

करीना कपूर: बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूरच्या स्टायलिश लूक आणि अभिनयाने जगाला वेड लावले आहे. ती कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. पण करीना कपूरला ड्र-ग्जचे व्य-सन आहे. जेव्हा ती दा-रूच्या न-शेत असते, तेव्हा तिला ती कुठे आहे, हे देखील कळत नाही आणि ती गोंधळ घालू लागते.

विद्या बालन: प्रसिद्ध अभिनेत्री विद्या बालनने आपल्या अभिनयाने सर्वांनाच वेड लावले आहे. तिचे सौंदर्यही लोकांना वेड लावू लागते. पण त्यांच्या आत एक वाईट सवय आहे. कृपया सांगतो की अभिनेत्रीला म-द्य-पानाचे व्य-सन आहे.

कंगना राणौत: पंगा क्वीन कंगना राणौत तिच्या सौंदर्य आणि अभिनयासाठी ओळखली जाते. पण त्याच वेळी ती तिच्या निर्दोष शैली आणि वादग्रस्त कमेंटसाठीही ओळखली जाते. अभिनेत्रीला ड्र-ग्जचे व्य-सन आहे, तिला ड्र-ग्सचे व्य-सनी देखील मानले जाते, तिला अनेकदा सि-गा-रेट ओढताना आणि दा-रू पिताना पाहिले जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *