१३ वर्षांनी लहान अक्षय कुमारला ४२ वर्षाच्या रेखाने बनवले होते तिच्या ह’वसचे शिकार, अक्षय सोबत झाली इतकी वाईल्ड कि त्याच्या पाठीवर ठेवले तिच्या नखांचे निशाण…

Bollywood Entertenment Latest update

एका चुंबन दृश्यामुळे रेखाचा पहिला हिंदी चित्रपट 10 वर्षांनंतर प्रदर्शित झाला. या सीनच्या शूटिंगदरम्यान अभिनेता बिश्वजीतने रेखासोबत 5 मिनिटे लिपलॉक केले होते, त्यानंतर अभिनेत्री अक्षरशः रडली. हिंदी चित्रपटांची सुप्रसिद्ध बो-ल्ड अभिनेत्री रेखा हिचा जन्म 10 ऑक्टोबर 1954 रोजी चेन्नई येथे झाला. रेखा म्हणजेच भानुरेखा गणेशन.

रेखाने आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात रंगुला रतलाम या तेलगू सिनेमातून केली होती. तिचा पहिला हिंदी चित्रपट ‘अंजाना सफर’ 1969 मध्ये आला होता. पण अभिनेता बिश्वजितसोबतच्या तिच्या 5 मिनिटे चाललेल्या चुंबन दृष्यामुळे हा चित्रपट प्रदर्शित होऊ शकला नाही. हा चित्रपट करताना रेखा अवघ्या 15 वर्षांची होती.

एका रोमँटिक गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान, चित्रपटाच्या सेटवर अॅक्शन बोलताच विश्वजितने रेखाच्या ओठांवर चुंबन घेण्यास सुरुवात केली, आणि ही प्रक्रिया 5 मिनिटे सुरू राहिली. अल्पवयीन रेखाला या सीनबद्दल काहीच कल्पना नव्हती. ती तिथेच रडायला लागली. अशा प्रकारचा त्यांचा हा पहिलाच अनुभव होता. नंतर अभिनेत्याने सांगितले की, दिग्दर्शकाला रेखाचा मूळ चेहरा घ्यायचा होता.

परंतु या दृश्यामुळे सेन्सॉर बोर्डाने चित्रपट प्रदर्शित होऊ दिला नाही. आणि त्यामुळे रेखाचा पहिला हिंदी चित्रपट सिनेमागृहात पोहोचू शकला नाही. 10 वर्षांनंतर हा चित्रपट दुसऱ्या नावाने (दो शिकारी) प्रदर्शित झाला. नंतरच्या काळात याच अभिनेत्रीने चित्रपटांमध्ये असे बो-ल्ड आणि इं-टि-मे-ट सीन्स दिले, जे पाहून सगळेच थक्क झाले. 1996 मध्ये रिलीज झालेल्या खिलाडी का खिलाडी.

या चित्रपटात रेखाने आपल्यापेक्षा 13 वर्षांनी लहान अभिनेता अक्षय कुमारसोबत अनेक रोमँटिक दृश्ये दिली होती. यादरम्यान, बेडरूम आणि पूलच्या इं-टि-मे-ट सीन दरम्यान रेखाने तिचा स्वतःवरचा ताबा गमावला आणि अक्षय कुमारच्या पाठीवर नखे अडकवली, ज्यामुळे अक्षय जखमी झाला. त्यावेळी रेखा 42 वर्षांची होती, तर अक्षय 29 वर्षांचा होता.

चित्रपटातील दोघांचे असे बो-ल्ड सीन्स पाहून सर्वांनी दाताखाली बोटे दाबली. रेखाने पहिल्यांदाच या चित्रपटासाठी नकारात्मक भूमिका साकारली होती. या चित्रपटाला प्रेक्षकांचे भरपूर प्रेम मिळाले आणि तो त्या वर्षातील सर्वाधिक कमाई करणारा चित्रपट ठरला. अक्षय कुमार आणि रेखाशिवाय या चित्रपटात रवीना टंडनही मुख्य भूमिकेत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *