‘ब्रा’ न घालताच बाहेर आली ‘मलायका अरोरा’, गाडीत बसताना सगळ्यांना दिसले तिच्या श’री’रा’चे हे पा’र्ट…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री मलायका अरोरा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती रोज काही ना काही उत्तम पोस्ट शेअर करत असते. तिच्या पोस्टवर चाहते भरभरून प्रेमाचा वर्षाव करताना दिसत आहेत. अभिनेत्रीच्या पोस्टवर चाहते जबरदस्त लाईक आणि कमेंट करतात.

मलायका अरोरा नेहमीच चर्चेत असते. अभिनेत्री तिच्या कोणत्या ना कोणत्या फोटोमुळे किंवा व्हिडिओमुळे चर्चेत राहते. यावेळीही तिचे काही फोटो व्हायरल होत आहेत. ज्यामध्ये अभिनेत्री उप्स मोमेंटची शिकार झाल्याचे दिसते. अभिनेत्री मलायका अरोराच्या काही हॉ-ट आणि बो-ल्ड फोटोंचा सोशल मीडियावर बोलबाला आहे.

या एपिसोडमध्ये व्हायरल होत असलेल्या फोटोमध्ये ती तिची बहीण अमृता अरोरा आणि करीना कपूर खानसोबत दिसत आहे. तिन्ही अभिनेत्री एकमेकांच्या जवळच्या मैत्रिणी आहेत. या तिघांना अनेकदा एकत्र पाहण्यात आले आहे. तुम्हाला सांगतो की, तिन्ही अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीची बहीण शमिता शेट्टीच्या वाढदिवसाच्या पार्टीला जाताना दिसल्या होत्या.

दुसरीकडे, या तिघांच्या पोशाखांबद्दल बोलायचे झाले तर, यावेळी अमृता अरोराने पिवळ्या रंगाचा लांब सूट परिधान केला आहे. त्याचवेळी करीना कपूर खान कॅज्युअल ड्रेसमध्ये दिसली. तिने टी-शर्ट आणि लोअर कॅरी केला आहे. या सगळ्यानंतर मलायका अरोराची पाळी येते. अभिनेत्री मलायका अरोरा मात्र तिच्या उत्कृष्ट ड्रेसिंग सेन्समुळे चर्चेत असते.

पण यावेळी तिने टॉप आणि जीन्समध्ये कॅज्युअल लूक घेतला आहे. पण फोटो बघता असे दिसते की, ती ब्रा घालायला विसरली आहे, आणि कारमध्ये बसताना अभिनेत्री एका उप्स मोमेंटची शिकार झाली आहे. तिचे हे फोटो सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल होत आहेत. तिचे हे फोटो चाहते खूप शेअर करत आहेत. तसेच विविध प्रकारच्या प्रतिक्रिया देत आहेत.

जर आपण अभिनेत्री मलायका अरोराच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोललो तर, अभिनेत्रीने स्वतःला बर्याच काळापासून चित्रपटांपासून दूर ठेवले आहे, आणि ती तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात व्यस्त आहे. पण ती अनेकदा चर्चेत असते. मलायका शेवटची रिअॅलिटी शो जज करताना दिसली होती. त्यानंतर तिची जागा नोरा फतेहीने घेतली. त्याचवेळी, अभिनेत्री मासिकासाठी फोटोशूट करण्यात व्यस्त आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *