या ४ अभिनेत्यांसोबत रिलेशन मध्ये होती श्रद्धा कपूर, एकासोबत तर शक्ती कपूर ने पकडलं होत रंगेहात, ओढत-ओढत आणलं होत घरी…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूड अभिनेत्री श्रद्धा कपूर ही शक्ती कपूरची मुलगी आहे आणि आज तिला परिचयाची गरज नाही. तिने आपल्या अभिनय आणि तिच्या सौंदर्याच्या जोरावर बॉलिवूडमध्ये आपली एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. श्रद्धाचे वडील शक्ती चित्रपटात खलनायकाच्या भूमिका करत असत. त्यांचा खलनायक म्हणून अभिनय लोकांना खूप आवडला.

शक्ती कपूरची मुलगी श्रद्धा हिनेही बॉलिवूड इंडस्ट्रीत वेगळे स्थान निर्माण केले आहे आणि ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती तिचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करत असते. तिच्या गोंडस हास्याचे लोक वेडे झाले आहेत. श्रद्धावर प्रेम करणाऱ्यांची संख्या लाखात आहे, पण श्रद्धाचे अनेक लोकांशी नातेही राहिले आहे. त्यापैकी काही आम्ही तुम्हाला सांगतो.

आदित्य राय कपूर: आशिकी चित्रपटात आदित्य रॉय कपूरसोबत श्रद्धा कपूर दिसली होती, त्यानंतर दोघांमधील जवळीक वाढू लागली आणि दोघांनी एकमेकांना डेट केले. पण त्यांचे नाते काही पुर्ण झाले नाही आणि लवकरच दोघांचे ब्रेकअप झाले.

रोहन श्रेष्ठ: या यादीत दुसरे नाव आहे रोहन श्रेष्ठचे. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर श्रद्धा कपूर रोहन श्रेष्ठला डेट करत होती. आणि ती नात्यात खूप गंभीर होती. हे दोघे अनेकदा एकत्र स्पॉट झाले होते. एवढेच नाही तर दोघेही त्यांचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करायचे जे खूप व्हायरल व्हायचे. मात्र लवकरच दोघांमधील अंतर वाढू लागले आणि त्यांचे ब्रेकअप झाले.

फरहान अख्तर: श्रद्धा कपूर आणि फरहान अख्तर यांच्यातील जवळीकीच्या बातम्या झपाट्याने वाढत होत्या. फरहान 34 वर्षांचा आहे, आणि श्रद्धा त्याच्यापेक्षा खूपच लहान आहे, तरीही त्यांच्या नात्याची बातमी वेगाने पसरत होती. मात्र, श्रद्धाचे वडील शक्ती यांनी या नात्याला कधीच महत्त्व दिले नाही. श्रद्धाची मावशी पद्मिनी कोल्हापुरे यांनी दोघांना भेटण्यास नकार दिला. पण इतकं होऊनही श्रद्धा आणि त्यांची भेट होतच राहिली. मात्र, शक्ती कपूर यांनी या सर्व गोष्टी अफवा असल्याचे सांगितले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *