अभिषेक बच्चनने केली ऐश्वर्या रॉयची पोल खोल, म्हणाला – ती हनीमूनला लहान मुलासारखी वागूनमाझा पूर्ण मूड घालवून टाकला…आणि मग रात्रभर

Bollywood

बॉलिवूडच्या जगात अशी अनेक विवाहित जोडपी आहेत ज्यांची प्रेमकहाणी एखाद्या फिल्मी लव्हस्टोरीपेक्षा कमी नाही. या यादीत बॉलिवूड अभिनेता अभिषेक बच्चन आणि अभिनेत्री ऐश्वर्या राय यांच्या नावाचाही समावेश आहे. या दोघांनी 14 वर्षांपूर्वी सात फेरे घेऊन त्यांच्या नव्या आयुष्याची सुरुवात केली होती.

दोघांमधील अपार प्रेम आजही दिसून येते.अभिषेक बच्चन आणि ऐश्वर्या राय यांची प्रेमकहाणी धूम २ चित्रपटाच्या सेटपासून सुरू झाली होती. यानंतर दोघेही गुरु या चित्रपटात एकत्र दिसले. या दोघांची जोडीही चाहत्यांना खूप आवडली होती. प्रदीर्घ रिलेशनशिपनंतर दोघांनी 2007 मध्ये ग्रॅण्ड वेडिंग केले. आणि त्यांच्या नव्या प्रवासाला सुरुवात केली.

लग्नानंतर लगेचच दोघे हनीमूनसाठी डिस्नेलँडला गेले. त्यांच्या हनीमूनचे देखील फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आणि चाहत्यांनीही दोघांच्या जोडीवर प्रेमाचा वर्षाव केला. यादरम्यान मिकी हाऊस पाहून ऐश्वर्या राय इतकी खूश झाली की तिने लहान मुलांप्रमाणे उड्या मारायला सुरुवात केली.यादरम्यान त्यांनी अनेक फोटोही काढले.

नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीदरम्यान अभिषेक बच्चनने हनीमूनशी संबंधित हा किस्सा चाहत्यांसोबत शेअर केला, त्यादरम्यान अभिषेक बच्चनने सांगितले की, मिनी हाऊस आणि मिकी हाऊस पाहिल्यानंतर ऐश्वर्या राय लहान मुलाप्रमाणे वागू लागली.त्याचवेळी, तिने असेही सांगितले की- तिलाही त्याच्यासोबत तिथे होणाऱ्या परेडमध्ये उडी मारायची होती.

तिथे जाऊन आम्ही लहान मुलासारखे झालो. ऐश्वर्या राय अभिषेक बच्चनची जोडी बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सर्वोत्तम जोडप्यांपैकी एक मानली जाते. दोघांच्या प्रत्येक फोटोला सोशल मीडियावर खूप प्रसिद्धी मिळते. ऐश्वर्या राय आणि अभिषेक बच्चन यांना एक मुलगी असून तिचे नाव आराध्या बच्चन आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *