सोनाक्षी सिन्हाने व्यक्त केल तिचे दुःख, म्हणाली – मी म्हातारी होऊन चाललेय तरी अजून पप्पा माझे लग्न करून देईना, मला दररोज रात्री असं वाटत कोणीतरी यावं आणि माझ्या…

Bollywood

सोनाक्षी सिन्हा ही बॉलिवूडमधील उत्कृष्ट अभिनेत्रींपैकी एक आहे, सोनाक्षीने तिच्या अभिनयाच्या जोरावर इंडस्ट्रीमध्ये आपले नाव कमावले आहे. सोनाक्षी सिन्हाने तिच्या करिअरची सुरुवात दबंग या बॉलिवूड चित्रपटातून केली होती. ज्यात सलमान खान आणि सोनाक्षी सिन्हा लीड भूमिकेत होते.

या चित्रपटाला चाहत्यांचा भरभरून प्रतिसाद मिळाल्यानंतर तिचा सिक्वेल दबंग 2 बनवण्यात आला आणि तिथे ही सोनाक्षी आणि सलमान यांनी कास्ट करण्यात आले. आणि हा देखील चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट झाला. सोनाक्षी सिन्हा गेल्या अनेक महिन्यांपासून इंटरनेटवर तिच्या लग्नामुळे चर्चेत असते.

मात्र काही दिवसांपासून सोनाक्षी सिन्हा मीडियामध्ये तिच्या वक्तव्यामुळे चर्चेचा विषय बनली आहे. या निवेदनात सोनाक्षी सिन्हाने सांगितले की, ती म्हातारी होत आहे पण तिचे वडील तिचे लग्न करत नाहीत. अभिनेत्री सोनाक्षीने तिच्या सिंगलपणाचे श्रेय तिच्या वडिलांना दिले आहे.

सोनाक्षी सिन्हाने बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. पण सध्या सोनाक्षी सिन्हा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातल्या वक्तव्यामुळे खूप चर्चेत आहे. सोनाक्षी सिन्हा सध्या 34 वर्षांची असून ती अजूनही कुमारी आहे. आणि यासाठी फक्त आणि फक्त त्यांचे वडील शत्रुघ्न सिन्हा जबाबदार आहेत.असे सोनाक्षीचं म्हणणे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *