शहनाज गिलचा हा अ’श्ली’ल व्हिडिओ होतोय वेगाने व्हायरल, चाहत्यांनी म्हटले- ‘आम्हाला तुझ्याकडून ही अपेक्षा नव्हती’… तुझं सगळंच दिसून येतंय.. पहा आणखी फोटो

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूड अभिनेत्री शहनाज गिलला आज कोणत्याही परिचयाची गरज नाही. बिग बॉसमध्ये सहभागी झाल्यानंतर तिचे चाहते खूप वाढले आहेत. शहनाजच्या बोलण्याच्या स्टाइलने लोकांची मने जिंकली. हेच कारण आहे की, आज अभिनेत्रीकडे प्रोजेक्ट्सची कमतरता नाही.

शहनाज सध्या शूटिंगमध्ये खूप व्यस्त आहे. ‘किसी का भाई किसी के जान’मधला तिचा फर्स्ट लूक दिवाळीपूर्वी प्रदर्शित होणार आहे. याबाबतचे संकेत सलमान खान फिल्म प्रोडक्शनने दिले आहेत. शूटिंग आणि बिझी शेड्यूलमधून वेळ काढून अभिनेत्रीने इंस्टाग्रामवर एक अतिशय क्यूट व्हिडिओ शेअर केला आहे.

जे पाहिल्यानंतर लोक तिचे जबरा फॅन होत आहेत. व्हिडिओमध्ये शहनाज माइकसमोर उभी राहून ‘जाने कितने लबों पे गिले है’ म्हणताना दिसत आहे. ती हे गाणे गाताना दिसत आहे. अभिनेत्रीचे हे गाणे चाहत्यांना खूप आवडते. लोक तिचे खूप कौतुक करत आहेत. एका यूजरने लिहिले की, शहनाज जी, तुमचा आवाज खूप गोड आहे.

दुसरीकडे, इतर वापरकर्त्यांनी सॉरी शहनाज लिहिले पण तुझी गाणी तुझ्यासारखी गोंडस नाहीत. अभिनेत्रीचे कौतुक करताना एका यूजरने लिहिले की, ‘शहनाज तुझ्याकडून ही अपेक्षा नव्हती, इतका सुंदर चेहरा आणि तुझा आवाज त्याहूनही सुंदर’ अभिनेत्री दररोज तिच्या चाहत्यांसाठी एकापेक्षा एक व्हिडिओ शेअर करत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *