‘एक रात का कितना रे’ट लोगी’, जेव्हा एका व्यक्तीने ‘तारक मेहताच्या’ बबिताजीला विचारला होता असा प्रश्न, अभिनेत्रीने दिले हे उत्तर…

Bollywood Entertenment Latest update

तारक मेहता का उल्टा चष्मा हा असाच एक शो आहे, जो प्रेक्षकांना खूप आवडतो. ही मालिका सर्व वयोगटातील लोकांची पसंती आहे. त्याचबरोबर या मालिकेतून अनेक पात्रे पुढे आली आहेत. पण आजही तो लोकांच्या हृदयात आपली खास ओळख जपत आहे. तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये बबिता जीची भूमिका करणाऱ्या मुनमुन दत्ता आणि जेठालाल यांची केमिस्ट्री लोकांना खूप आवडली.

बबिता जी आपल्या अभिनयाने लोकांची मने जिंकत असत. तारक मेहता के उल्टा चष्मामध्ये मिसेस अय्यरची भूमिका साकारणाऱ्या मुनमुन दत्ता म्हणजेच बबिता जी हिच्यासोबत असे काही घडले की, ती अस्वस्थ झाली. मुनमुन सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती सतत तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. त्याचबरोबर तिची फॅन फॉलोइंगही खूप जास्त आहे.

तिच्‍या प्रत्‍येक फोटो व्‍हिडिओवर तिच्‍या चाहत्‍यांनी उत्स्फूर्तपणे लाईक आणि कमेंट केले आहेत. पण यादरम्यान अशी कमेंट मुनमुनच्या पोस्टवर आली, ज्याला तिने चोख प्रत्युत्तर दिले. उत्तर देताना मुनमुनने युजरची बोलती बंद केली. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, मुनमुनने पारंपारिक ड्रेस म्हणजेच साडीतील एक फोटो शेअर केला होता, ज्यामध्ये तिची खूप प्रशंसा करण्यात आली होती.

पण एका यूजरने लिहिले – ‘वन नाईट स्टँडसाठी मुनमुन दत्ता तू काय फीस घेतेस? युजरचा हा प्रश्न पाहून मुनमुनचे तर होशच उडाले. या कमेंटनंतर मुनमुन दत्ताने त्या यूजरला असे समर्पक उत्तर दिले आहे. जे तो कधीच विसरणार नाही. युजरच्या या कमेंटनंतर लोकांनी त्या ला खूप ट्रोल केले. कारण त्याने जे लिहिले आहे ते पाहून मुनमुनने त्याला चोख उत्तर दिले. जरी इतर कोणीतरी कदाचित या गोष्टीकडे दुर्लक्ष केले असते.

पण तिने दुर्लक्ष न करता त्याला मोठ्या प्रेमाने धडा शिकवला, मुनमुनने त्याला असा धडा शिकवला की तो आयुष्यभर विसरू शकत नाही. मुनमुननेही त्या व्यक्तीला चोख प्रत्युत्तर दिले होते. अभिनेत्रीने उत्तर दिले आणि लिहिले की, “तुम्हाला ब्लॉक करण्यापूर्वी तुमची स्थिती दाखवायची होती. हिंमत असेल तर पुढे या. अशिक्षित माणूस? आता तुझा वाईट चेहरा घेऊन इथून जा आणि इतरत्र घाण पसरव.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *