मलायका अरोराने उघडले तिचे बेडरूमचे गुपित, सांगितली तिची आवडती से-क्स पो-झि-श-न, म्हणाली – रा’त्र’भ’र मला अर्जुनसोबत या पो’जि’श’न मध्ये क’रा’यला जा’स्त मज्जा…

Bollywood Entertenment Latest update

मलायका अरोरा तिच्या फिटनेस आणि सौंदर्यामुळे चर्चेत असते. तिच्यापेक्षा वयाने खूप लहान असलेल्या अर्जुन कपूरसोबत ती रिलेशनशिपमध्ये आहे आणि खूप आनंदी आहे. मलायकाने अरबाज खानपासून घ’ट’स्फो’ट घेतला असून, ती अर्जुन कपूरसोबत लाइफ एन्जॉय करत आहे. अर्जुन कपूरही तिच्यावर प्रचंड प्रेम करतो.

आणि भविष्यात दोघेही लग्न करू शकतात. हे दोघे अनेकदा एकत्र स्पॉट केले जातात आणि अर्जुन कपूर नेहमीच मलायकाची काळजी घेताना दिसतो. 1998 मध्ये मलायकाने अरबाज खानसोबत लग्न केले, त्यानंतर त्यांना एक मुलगा झाला. पण लग्नाच्या काही वर्षांनी त्यांच्यात मतभे’द निर्माण झाले.

ज्यामुळे दोघांचा घ’ट’स्फो’ट झाला.आणि मलायका अर्जुन कपूरला डेट करत असताना, तिच्या आयुष्यात पुढे गेली. अरबाज खानही त्याच्या आयुष्यात पुढे गेला आहे. मलायका अरोरा नेहा धुपियाच्या चॅट शोमध्ये पोहोचली होती. जिथे तिने तिच्या बेडरूमचे एक गुपित सांगितले. जेव्हा नेहा धुपियाने मलाइकाला तिच्या आवडत्या से-क्स पो-झि-श-न-बद्दल विचारले.

तेव्हा मलायकाने खुलासा केला की, तिला से-क्स दरम्यान वर बसायला आवडते. त्यानंतर नेहाने अर्जुन कपूरसोबत तिचे नाते कसे आहे, असे विचारले? यावर मलायका म्हणाली की, अर्जुन कपूरसोबत तिचे खूप चांगले नाते आहे आणि ती त्याच्यासोबत सं’पू’र्ण रा’त्र ए’न्जॉ’य करू शकते.

तिला मुलं कशी आवडतात असं विचारल्यावर ती म्हणाली की, मला दाढी असलेली मुलं आवडतात. अर्जुन कपूरलाही दाढी आहे, त्यामुळे तो मला खूप आवडतो. कृपया सांगतो की, अर्जुन कपूर आणि मलायका गेल्या 5 वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. बातम्यांनुसार, ते लवकरच लग्न करणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *