करण जोहरने करिनाला पु’रु’षांशी संबंधित विचारला हा खाजगी प्रश्न, अभिनेत्री म्हणाली – माझ्यासाठी त्यांच्या तिथला आकार मोठा … 

Bollywood Entertenment Latest update

जेव्हा जेव्हा स्पष्टपणे बोलण्याची वेळ असेल, तेव्हा तुम्ही करीना कपूरचे नाव पहिल्या क्रमांकावर घेऊ शकता. प्रत्येक वेळी तिने आपले मत निर्भयपणे बोलून दाखवले आहे, आणि त्यामुळे तिला अनेक वेळा समस्यांना सामोरे जावे लागले आहे. एकदा तिने करण जोहरच्या शोमध्येच पुरुषांच्या प्रा-य-व्हे-ट पार्टबद्दल सांगितले होते.

ज्यानंतर तिच्या तोंडून हे ऐकून लोकांना खूप आश्चर्य वाटले. करण जोहर आणि करीना कपूर हे एकमेकांचे खूप चांगले मित्र मानले जातात, आणि त्यांच्या बाँडिंगची संपूर्ण बॉलीवूडमध्ये चर्चा होत असते. आणि अश्या परिस्थितीत ती जेव्हाही करण जोहरच्या शोमध्ये येते तेव्हा ती खळबळ उडवून टाकते.

करण जोहरचा टॉक शो ‘कॉफी विथ करण’ हा मनोरंजन विश्वातील सर्वात वादग्रस्त टॉक शो मानला जातो. या शोमधून अशा अनेक गोष्टी समोर आल्या आहेत, ज्याने सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली होती.आणि त्यापैकीच एक करिनाची मुलाखत आहे, जेव्हा ती पुरुषांच्या प्रा-य-व्हे-ट पा-र्ट-वर बोलली होती.

ती एकदा ‘कॉफी विथ करण’मध्ये अभिनेता इम्रान खानसोबत आली होती, आणि यादरम्यान करणने अनेक वादग्रस्त प्रश्न विचारले. रॅपिड फायर राउंड दरम्यान करणने करिनाला अनेक प्रश्न विचारले पण करिनाने त्यांची उत्तरे देण्यास नकार दिला. मात्र मी, करणच्या समजूतीवर तिने हा खेळ खेळण्यास होकार दिला.

करण जोहरने करीना कपूरला विचारले की आकाराने फरक पडतो का? यावर करीना थोडा वेळ शांत झाली. त्याचवेळी इम्रान खान म्हणाले की, मला याचे उत्तर ऐकायचे आहे. थोडा विचार केल्यानंतर करिनाने उत्तर दिले की, आकार तिच्यासाठी महत्त्वाचा आहे. करिनाचे हे उत्तर खूप चर्चेत आले होते.

मात्र, यामुळे अभिनेत्रीला फारसा फरक पडला नाही. आम्ही तुम्हाला सांगतो, ‘कॉफी विथ करण’चे सात सीझन आले आहेत. नुकताच करण जोहरच्या या टॉक शोचा शेवटचा सीझन प्रदर्शित झाला.करण जोहरचा हा सीझन बाकीच्या सीझनपेक्षा जास्त धमाकेदार नव्हता. यावेळी या शोमध्ये फारसा वाद झाला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *