रवीना टंडनच्या ओसंडल्या वे’द’ना, म्हणाली – अक्षय कुमारने ग’र’म होऊन सुद्धा मला सोडले नाही..करतच राहिला..शेवटी मी

Bollywood Entertenment Latest update

रवीना टंडनचे नाव बॉलीवूडच्या त्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींमध्ये येते ज्यांनी आपल्या फिल्मी जीवनात आतापर्यंत अनेक हिट तसेच सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. रवीना टंडनच्या अभिनयाचे आणि तिच्या सौंदर्याचे संपूर्ण देशाला वेड लागले आहे. रवीना टंडनने अनेक प्रसिद्ध बॉलीवूड स्टार्ससोबत चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

आणि एकापाठोपाठ एक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. रवीना टंडनचे भारतात इतके मोठे नाव असण्याचे हे एक मोठे कारण आहे. रवीनाबद्दल बोलायचे झाले तर तिने आतापर्यंतच्या करिअरमध्ये खूप नाव कमावले आहे. मान-सन्मान आणि प्रसिद्धी मिळवली आहे, त्यामुळे त्यांच्याकडे पैशाची अजिबात कमतरता नाही.

सध्या रवीना टंडन बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता अक्षय कुमारमुळे चर्चेत आहे. त्यामुळे सध्या सर्वत्र या दोघांची चर्चा होत आहे. नुकताच रवीना टंडनचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे ज्यामध्ये ती अक्षय कुमारने तिच्याशी किती चुकीचे वागले आहे, हे सांगत आहे. रवीना टंडनने या विधानात सांगितले की तिचे अंग पूर्णपणे गरम झाले होते.

आणि तिची परिस्थिती खूप वाईट होती तरीही तिला अक्षय कुमारसोबत काम करावे लागले. रवीना टंडनच्या या व्यथा पुढे लेखात सविस्तर सांगूया. रवीना टंडन ही बॉलिवूडची एक मोठी अभिनेत्री आहे, हे तुम्हा सर्वांना माहित असेलच. रवीना टंडनला सध्या कशाचीही कमतरता नाही, ज्यामुळे ती खूप विलासी जीवन जगते.

नुकताच रवीना टंडनसोबतचा एक किस्सा समोर आला आहे, ज्यामध्ये तिच्यासोबत बरेच काही चुकीचे झाले आहे. झालं असं की रवीना टंडन आणि अक्षय कुमार यांना टिप-टिप बरसा पानी नावाचं गाणं एकत्र शूट करायचं होतं आणि जे गाणं मोहरा चित्रपटातील आहे. हे गाणे पावसात शूट केले जाणार होते, आणि त्यावेळी रवीना टंडनची प्रकृती खूपच खराब झाली होती.

आणि तिचे अंग पूर्णपणे तापाने फणफणत होते, त्यामुळे तिला खूप अडचणींचा सामना करावा लागला होता. रवीना टंडन जी पुढे सांगते की तिची प्रकृती बिघडल्यानंतरही तिला गाणे शूट करायला लावले होते आणि अक्षय कुमारलाही तिची दया आली नाही याचा अर्थ अश्या परिस्थितीत ही त्याने रविनाला आराम करण्यास सांगितले नाही.

अशा कठीण काळातून जात असताना रवीना टंडनने अक्षयसोबत हे गाणे कसे शूट केले ते आम्ही तुम्हाला या लेखात सांगू. रवीना टंडन सध्या तिच्यासोबत पास्टमध्ये घडलेल्या एका घटनेमुळे चर्चेत आली आहे, त्यामुळे सध्या सर्वत्र तिची चर्चा होत आहे. रवीना टंडनला अक्षयसोबत एक गाणे शूट करायचे होते पण ती खूप आजारी होती.तिची परिस्थिती खूपच खराब होती तिला ताप आला होता.

तसेच तिचे अंगही दुखत होते. अश्या परिस्थितीत ही तिला पावसात डान्स करून गाणे शूट करावे लागले. आम्ही तुम्हाला सांगतो की रवीना टंडनने प्रकृती बिघडल्यानंतरही तिचे 100% दिले आणि खूप चांगला डान्स आणि अभिनय केला, ज्यामुळे हे गाणे आजच्या काळातही खूप पसंत केले जाते आणि त्या वेळी देखील रवीना टंडनचे या गाण्यासाठी तसेच तिच्या कामासाठी खूप कौतुक झाले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *