पुष्पाची 25 वर्षीय अभिनेत्री ‘रश्मिका मंदान्ना’ 47 वर्षांच्या विवाहित म्हाताऱ्या पुरुषाला देऊन बसली तिचे हृदय, म्हणाली लग्न करेल तर त्याच्यासोबतच…

Bollywood Entertenment Latest update

नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या पुष्पाने फिल्मी दुनियेत खळबळ माजवली आहे. ज्याने एकामागून एक सर्व रेकॉर्ड तोडले आहेत. आणि आजही या चित्रपटाची प्रसिद्धी आणि कमाई थांबण्याचे नाव घेत नाहीये. आम्ही तुम्हाला सांगतो की या चित्रपटात हिरोची भूमिका अल्लू अर्जुनने साकारली आहे. आणि त्याची हिरॉईन रश्मिका मंदान्ना आहे.

या दोघांची जोडी आता सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणावर व्हायरल होत आहे. रश्मिका मंदान्ना 47 वर्षांच्या तसेच दोन मुलांचे वडील असलेल्या एक गृहस्थाला ह्रदय देऊन बसली आहे. या बातमीबद्दल रश्मिका मंदानाचे करोडो चाहते उस्तुक झाले आहेत पण ती तिच्या आवडत्या स्टारसोबत काम करण्याचे स्वप्न पाहते आहे.

आणि त्या गृहस्थाचे नाव आहे ‘मास्टर’ फेम थलपथी विजय. अल्लू अर्जुन स्टारर ‘पुष्पा’ अभिनेत्रीने तिच्या एका चित्रपटाच्या प्रमोशन दरम्यान याचा खुलासा केला. तिने सांगितले की तिचा एक तमिळस्टार क्रश आहे ज्याच्यासोबत तिला पडद्यावर यायचे आहे. ‘भीष्म’च्या प्रचारादरम्यान रश्मिकाने हे सांगितले होते.

2016 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘किरिक पार्टी’ या कन्नड चित्रपटातून रश्मिका मंदानाने कन्नड चित्रपट उद्योगात पदार्पण केले. अलीकडेच या अभिनेत्रीने सुलतान या चित्रपटाद्वारे तमिळ चित्रपटसृष्टीतही पदार्पण केले आहे. या चित्रपटात तिने खेड्यातील मुलीची भूमिका साकारली होती. चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान रश्मिका मंदाना म्हणाली की, तिला तमिळ संस्कृतीचे खूप आकर्षण आहे.

विशेषतः इथल्या खाद्यपदार्थाबाबत. अशा स्थितीत तिने फक्त तामिळ तरुणाशीच लग्न करणार असा हट्ट धरला आहे. तिचा खऱ्या आयुष्यातला आवडता स्टार विजय देवरकोंडा आहे जो पेन इंडियाज लीगरमधून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करत आहे. रश्मिका मंदानाने दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्ये विजयसोबत पडद्यावर रोमँटिक भूमिका साकारल्या आहेत.

नुकतीच रश्मिका मुंबई येथील रेस्टॉरंटमध्ये पुष्पाच्या पार्टीनंतर देवरकोडांसोबत दिसली होती. मात्र, हे दोघंही आपलं नातं जाहीरपणे व्यक्त करत नाहीत. मीडियाशी बोलताना रश्मिका म्हणाली होती, ‘मी तामिळनाडूच्या संस्कृतीने खूप प्रभावित झाले आहे. मी तमिळ जेवणाच्या प्रेमात पडले आणि ते खूप चवदार असते.

आशा आहे की मी एका तमिळ तरुणाशी लग्न करून तामिळनाडूची सून होईल. रश्मिका मंदानाने इतकं सांगताच चाहते सक्रिय झाले आहेत. तो लकी मुलगा कोण असेल असा प्रश्नही अनेकांनी विचारला आहे. तसेच अनेकांनी तर असे तर्क ही लावले आहेत की, ती ‘विजय थलपती’ बद्दलच बोलत असावी. चाहत्यांना त्यांची जोडी जशी ऑन स्क्रिन आवडते तशीच ऑफ स्क्रिन ही आवडेल अशी आशा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *