जाणून घ्या, सलमान खान ला सोडून त्याच्या बॉडीगार्ड शेरा सोबत काय करत असते ‘कतरिना कैफ, एक दिवस तर सलमान ने पकडलं होत रंगेहात…

Bollywood Entertenment Latest update

सलमान खान आणि कतरिना कैफ यांचा भूतकाळ काहीपण असेल,परंतु ते त्यांच्या मोठ्या दिवसाच्या मार्गात येत नाही.कारण सल्लू भाईचा वैयक्तिक सुरक्षा रक्षक शेरा याने विकी कौशल आणि कतरिना कैफच्या लग्नासाठी अतिरिक्त सुरक्षा पुरवली होती. 9 डिसेंबरला दोघांनी लग्नगाठ बांधली.कतरिनाने शेरासोबतचा एक फोटोही पोस्ट केला.

फोटोमध्ये कतरिना सलमान खानचा बॉडीगार्ड शेरासोबत पोज देताना दिसत आहे. फ्लोरल प्रिंटच्या ड्रेसमध्ये कतरिना शेरासोबत पोज देताना सुंदर दिसत होती. वास्तविक सलमानचा बॉडीगार्ड शेरा याची टायगर सिक्युरिटी नावाची स्वतःची सुरक्षा कंपनी आहे. रिपोर्टनुसार, तो सिक्स सेन्स फोर्ट येथे सुरक्षेचा प्रभारी होता. 

जिथे कतरिनाचे लग्न होत होते. बर्वरा पोलिसांनीही या स्थळावर देखरेख ठेवली होती कारण या ठिकाणी बरेच व्हीआयपी आणि बॉलीवूड तारे दिसणार होते. सलमानचा दीर्घकाळचा अंगरक्षक गुरमीत सिंग टायगर सुरक्षा नावाची स्वतःची सुरक्षा कंपनी चालवतो. सुरक्षा व्यवस्थेसाठी स्थानिक प्रशासनालाही मदत करण्यात आली आहे. 

आणि लग्नाच्या ठिकाणाभोवती अनेक धर्मशाळा सुरक्षा कर्मचार्‍यांसाठी राखीव ठेवण्यात आल्या आहेत. सलमान खानचा पूर्णवेळ वैयक्तिक अंगरक्षक होण्यापूर्वी शेरा याआधी मायकेल जॅक्सन, विल स्मिथ, पॅरिस हिल्टन यांचा सुरक्षा दलाचा ही भाग होता. जॅकी चॅन सारख्या अनेक आंतरराष्ट्रीय सेलिब्रिटींनी देशाला भेट दिली. 

तेव्हा त्यांची सुरक्षा शेराने केली होती. कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांनी 9 डिसेंबर 2021 रोजी सवाई माधोपूर, राजस्थान येथे कुटुंब आणि काही जवळच्या मित्रांच्या उपस्थितीत लग्न केले. दोघांनी नेहमीच त्यांच्या रिलेशनशिप स्टेटस आणि मीडियामध्ये चर्चेत असलेल्या लग्नाच्या बातम्यांबद्दल मौन बाळगले होते.

तथापि, पती-पत्नी झाल्यानंतर, दोघांनी त्यांच्या लग्नाची छायाचित्रे अशाच पोस्टसह शेअर केली ज्यात लिहिले आहे की, “आमच्या हृदयात फक्त प्रेम आणि कृतज्ञता आहे ज्याने आम्हाला या क्षणापर्यंत आणले. या नवीन प्रवासाची सुरुवात करताना आपल्या सर्वांचे प्रेम आणि आशीर्वादाच्या शुभेच्छा द्याव्या.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *