अमिताभ बच्चन यांनी विवाहित मुलीला आणि हृतिकला पकडले आक्षेपार्ह स्थितीत रंगेहाथ, मग उचलले हे पाऊल…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूड इंडस्ट्रीत एक्स्ट्रा मॅरिटल अफेअर सामान्य आहे. अशा परिस्थितीत बॉलिवूड स्टार हृतिक रोशन आणि सुजैन खान यांचा घटस्फोट झाला आहे. पण लग्नानंतरही हृतिक रोशनने अनेक अफेअर्स चालवले होते. हृतिक रोशनचे नाव अनेक अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे. त्यात करीना कपूरपासून बार्बरा मोरीपर्यंतच्या नावांचा समावेश आहे.

एक काळ असा होता की, हृतिक रोशनचे नाव कंगना राणौतसोबत जोडले जात होते. तसेच हृतिक रोशन एकेकाळी बॉलिवूड मेगास्टार अमिताभ बच्चन यांची मुलगी श्वेता बच्चनच्या नावासोबत जोडला गेला होता. बातम्यांनुसार, ऋतिकच्या श्वेता बच्चनसोबतच्या अफेअरच्या बातम्या आगीसारख्या पसरत होत्या.

मात्र या वृत्ताला अधिकृत दुजोरा मिळालेला नाही. अमिताभ बच्चन यांच्या सोबत दिसण्यासाठी हृतिक रोशनला खूप मेहनत करावी लागली. हृतिक रोशन आणि श्वेता बच्चन यांच्या नात्याची सुरुवात एका घटनेमुळे झाली, ज्यामध्ये हृतिक रोशन खूप दुखावला गेला होता. त्यांनतर श्वेता आणि हृतिकच्या भेटीगाठींचा सिलसिला सुरू झाला.

आणि दोघांचे प्रेमप्रकरण लग्नापर्यंत पोहोचले. रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला, तर श्वेता हृतिक रोशनसोबत काम करण्यासाठी दिल्लीहून मुंबईला गेली होती. या बातमीनंतर बराच वाद झाला, आणि श्वेता बच्चनच्या अफेअरच्या बातम्या रंगू लागल्या. अमिताभ बच्चन यांनी आपल्या मुलीचे वैवाहिक आयुष्य वाचवण्याचा मार्ग शोधला.

रिपोर्ट्सनुसार, श्वेता बच्चन हृतिक रोशनसोबत काम करण्यासाठी दिल्लीहून मुंबईला गेली होती. पण ही केवळ अफवा होती, श्वेता फॅशन डिझायनरचा कोर्स करण्यासाठी मुंबईला गेली होती. तिला स्वतःच्या पायावर उभे राहायचे होते. या बातमीत किती तथ्य आहे, हे हृतिक रोशन आणि अमिताभ बच्चन यांनाच माहीत असेल.

हृतिक रोशनच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर सुझैन खानपासून घटस्फोट होऊन बराच काळ लोटला आहे. आणि ते दोघेही आपापल्या आयुष्यात पुढे गेले आहेत, जिथे सुझान अर्सलान गोनीला डेट करत आहे, तर हृतिक रोशन देखील लवकरच सबा आझादसोबत 7 फेरे घेऊ शकतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *