स्वतःचीच सावत्र मुलगी सारा अली खान ला करीना ने विचारला खूपच अश्लील प्रश्न, म्हणाली – तू आजपर्यंत किती पु’रु’षां’सोबत सं’बं’ध…

Bollywood Latest update

करीना कपूरने तिची सावत्र मुलगी सारा अली खानला कॉफी विथ करणमध्ये तिच्या अफेअरबद्दल विचारले, सावत्र आई करीना कपूरने साराला विचारले ‘तुझे कधी गैर-पुरुषांशी अफेअर होते का?’, सारा अली खानचे उत्तर ऐकून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल, सारा अली खानचे नाव नुकतेच ड्र-ग्ज-च्या एका प्रकरणात समोर आले आहे आणि त्यामुळे ती चर्चेत आहे.

सारा अली खानचे नाव नुकतेच ड्र-ग्स प्रकरणात समोर आले आहे, आणि त्यामुळे ती अनेकदा चर्चेत आहे. नॅ-श-नल क्रा-ई-म ब्यु-रोने ड्र-ग्ज प्रकरणी त्यांची चौकशी केली होती. चौकशीदरम्यान आरोपीने तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातील अनेक महत्त्वाचे खुलासे केले. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सारा अली खान ही चाइल्ड स्टार पिढीतील सर्वात लोकप्रिय स्टार आहे.

सारा तिच्या कामात स्पष्ट आणि संक्षिप्त उत्तरे देण्याच्या क्षमतेसाठी ओळखली जाते. एकीकडे ती करण जोहरच्या शोमध्ये कार्तिक आर्यनला डेट करत असल्याची चर्चा होती. सुशांतचे एनसीबीशी असलेले संबंधही त्यांनी मान्य केले. नुकतेच असेच काहीसे घडले जेव्हा सारा अली खान करीना कपूर खानच्या रेडिओ शो व्हॉट वुमन वांटमध्ये पोहोचली.

करिनाने तिच्या रेडिओ शोमध्ये साराच्या व्यावसायिक आणि वैयक्तिक आयुष्यातील विविध प्रश्नांवर चर्चा केली. संवादादरम्यान तिने असा प्रश्न विचारला की, ज्याची साराला कधीच अपेक्षा नव्हती. करीना कपूरने साराला तिच्या व्यावसायिक जीवनाशी संबंधित प्रश्नांसह अनेक वैयक्तिक प्रश्न विचारले. रिपोर्टनुसार, करीना कपूरने सारा अली खानला कोणाला नॉ-टी मेसेज पाठवण्याबाबत विचारले.

हा प्रश्न विचारत असताना करीनाने भीतीने असेही सांगितले की, तिचे वडील सैफला याबद्दल ऐकू येणार नाही असे म्हणून ती हा प्रश्न विचारण्याचे टाळत होती. हे ऐकून सारा अली खान थक्क झाली. थोडा वेळ गप्प राहिल्यानंतर साराने हसून हो असे उत्तर दिले. यानंतर करीना कपूरने सारा अली खानला आणखी एक प्रश्न विचारला जो पूर्णपणे वैयक्तिक होता.

हे लोक आधुनिक कुटुंबातील आहेत, कदाचित त्यामुळेच तिने हा प्रश्न विचारला आहे. जिथे करीना साराला विचारते की, तिने कधी वन नाईट स्टँड केला आहे का? हा प्रश्न सारालाही अपेक्षित नव्हता. सारा अली खानने असं काही नसल्याचं नि:संकोचपणे उत्तर दिलं. साराचे उत्तर ऐकल्यानंतर करिनाने सांगितले की, तिचे पालक होणे,ही तिच्यासाठी खूप सोईची बाब आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *