प्रसिद्धी मिळाल्या नंतर ‘कपिल शर्माचा’ वाढला अ’हं’कार, त्याचा लहानपणीचा मित्र ‘चंदू चायवाला’ सुद्धा काढून टाकले शो च्या बाहेर…

Bollywood Entertenment Latest update

द कपिल शर्मा शो पुन्हा एकदा टीव्हीवर कमबॅक करणार आहे. या शोचा नवा सीझन प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे. सध्या या शोचा प्रमोशन व्हिडिओ समोर आला आहे. या नव्या शोबद्दल चाहत्यांमध्ये प्रचंड उत्सुकता आहे. या शोच्या प्रसारणाची वेळ जसजशी जवळ येत आहे तसतशी लोकांमध्ये त्याची लोकप्रियता झपाट्याने वाढू लागली आहे.

कृष्णा अभिषेक हा शो सोडून दुसऱ्या शोमध्ये गेला आहे. या बातमीने चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. त्याचवेळी या शोच्या आणखी एका कॉमेडियनने शो सोडण्याची घोषणा केली आहे. दरवेळेप्रमाणेच यावेळीही द कपिल शर्मा शोबाबत अनेक वाद समोर येत आहेत. टेलिकास्ट होण्यापूर्वी त्याच्या स्टार कास्टमधील वादाच्या अनेक बातम्या सोशल मीडियावर वेगाने पसरत आहेत.

सध्या सोशल मीडियावर कपिल शर्मा शोचे जुने कलाकार शो सोडत असल्याच्या बातम्या येत आहेत. सध्या मीडिया रिपोर्ट्सनुसार चंदन प्रभाकरनेही शो सोडण्याचा निर्णय घेतला आहे. चंदन कपिलसोबत बऱ्याच दिवसांपासून काम करत आहे. कपिलच्या वाईट काळातही त्याने कपिलची साथ सोडली नाही.

काही लोकांचा असा विश्वास आहे की कपिल शर्मानेच चंदनला शोमधून काढण्याचा निर्णय घेतला आहे. सध्या चंदनने शो सोडल्याचे बोलले जात आहे. पण चंदन अजूनही कपिलचा मित्र आहे. चंदन प्रभाकरला शोमधून ब्रेक घ्यायचा आहे. चंद्रा बर्‍याच दिवसांपासून शोमध्ये एकच भूमिका करत होता, ज्यामुळे तो स्वतःच कंटाळला होता.

चंदनने जाहीर केले आहे की, तो यापुढे कपिल शर्मा शोमध्ये दिसणार नाही. कपिल शर्माच्या ऑस्ट्रेलिया दौऱ्यातही चंदन दिसला नव्हता. चंदनच्या अचानक जाण्याने चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. याआधी कृष्णानेही या शोचा निरोप घेतला होता. कृष्णाच्या म्हणण्यानुसार, शोच्या आयोजकांशी झालेल्या काही करारामुळे त्याने शोला अलविदा केला आहे.

त्याचबरोबर भारतीने तिला स्वतःसाठी थोडा वेळ हवा असल्याचे म्हटले आहे. भारतीकडे आधीच अनेक प्रकल्प सुरू आहेत. अशा परिस्थितीत तिने घरी वेळ देता यावा यासाठी कपिलच्या शोपासून निरोप घेतला आहे. शोमध्ये प्रत्येक वेळी प्रमाणेच यावेळी देखील तुम्हाला अर्चना पूरण सिंह जजच्या खुर्चीवर दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *