दिशा पटानीने स्लिम फिगरने वाढवला इंटरनेटचा पारा, फोटो पाहून चाहते म्हणाले – आज तर टायगरची मजा आहे…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री दिशा पटानी सध्या तिच्या ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. अभिनेत्री तिच्या आगामी चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. दिशा सध्या वेगवेगळ्या ठिकाणी तिच्या चित्रपटांचे प्रमोशन करत आहे. बॉलिवूड अभिनेत्री दिशा पटानी सध्या तिच्या ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ या चित्रपटामुळे जास्तच चर्चेत आहे.

याच क्रमात अभिनेत्री नुकतीच तिच्या चित्रपटाच्या प्रमोशनल इव्हेंटमध्ये पोहोचली. यादरम्यान अभिनेत्री खूपच बो-ल्ड लूकमध्ये दिसली. अभिनेत्रीचा हा लूक पाहून सगळेच थक्क झाले. यासोबतच तिच्या लूकचा व्हिडिओही सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. चित्रपटाच्या प्रमोशनल इव्हेंटदरम्यान, दिशा क्रॉप ब्रॅलेट आणि थाई हाय स्लिट ड्रेसमध्ये दिसली.

यावेळी तिथे उपस्थित असलेले सर्वजण तिचा लूक पाहून आश्चर्यचकित झाले. या आउटफिटमध्ये दिशा खूपच सुंदर दिसत होती. या बो-ल्ड आउटफिटसह तिने खुले केस आणि ग्लॉसी मेकअप घातला होता, जो तिच्या लुकमध्ये भर घालत होता. समोर आलेल्या व्हिडिओमध्ये दिशाची ही स्टाईल तिच्या चाहत्यांना खूप आवडली आहे.

या चित्रपटाच्या प्रमोशनल इव्हेंटचा व्हिडिओ विरल भयानीने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये बो-ल्ड स्टाईलमध्ये दिसणारी दिशाची स्लिम आणि टोन्ड फिगर खूपच छान दिसत आहे. काही वेळापूर्वी सोशल मीडियावर आलेला हा व्हिडिओ पाहताच व्हायरल झाला आहे. या व्हिडिओवर चाहत्यांनी कमेंट करून दिशाचे कौतुक केले आहे.

एका युजरने लिहिले, ‘ती हॉ-ट आहे पण तिचा चेहरा खूप गोंडस आहे’ तर एकाने लिहिले, ‘ती खूप मेहनत करते’ दुसऱ्याने लिहिले, ‘ती आग आहे’ एका चाहत्याने कमेंट केली, ‘अतिशय सुंदर’ दिशा पटानी सोशल मीडियावर नेहमीच चर्चेत असते. ती दररोज तिचे बो-ल्ड फोटो आणि व्हिडिओ चाहत्यांसोबत शेअर करत असते.

तिचे चाहतेही तिच्या फोटो आणि व्हिडिओची आतुरतेने वाट पाहत असतात. दुसरीकडे, वर्क फ्रंटवर, दिशा पटानी लवकरच एक व्हिलन रिटर्न्स या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात दिशासोबत अभिनेत्री तारा सुतारिया, अभिनेता अर्जुन कपूर आणि जॉन अब्राहम देखील दिसणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *