जेव्हा सलमान खानने त्याची वहिनी ‘मलायका’ आणि ‘अर्जुन कपूर’ला अरबाजच्या’च रूममधे पकडले होते रंगेहात… 

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूड अभिनेत्री मलायका तिच्या सौंदर्य, आयटम साँग आणि फिटनेससाठी ओळखली जाते. पण काही काळापासून ती स्वतःहून 11 वर्षांनी लहान असलेल्या अर्जुन कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये असल्याने खूप चर्चेत आहे. आज मलायका आणि अर्जुनच्या नात्याची ही बाब कोणापासून लपलेली नाही.

पण तुम्हाला माहिती आहे का? जेव्हा मलायका खान कुटुंबाची सून होती, तेव्हा एकदा सलमान खानने मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूरला त्याच्याच घरात रंगेहाथ पकडले होते, त्यानंतर सलमान अर्जुनवर भडकला होता. मलायकाला डेट करण्याआधी अर्जुन कपूर सलमान खानची बहीण अर्पितासोबत रिलेशनशिपमध्ये होता.

पण जेव्हा सलमान खानला याची माहिती मिळाली तेव्हा अर्पिता अर्जुन कपूरपासून दूर राहू लागली, आणि दोघांनीही हे नाते संपवले. तुम्हाला सांगतो की, अर्जुन कपूर सुरुवातीपासूनच सलमान खानच्या घरी येत जात होता. आणि मलायका जेव्हा त्या घरची सून होती, तेव्हाही अर्जुन त्या घरी जायचा.

मलायका आणि अर्जुन अनेकदा एकत्र दिसायचे. आणि एकदा अर्जुन आणि मलायका दोघेही सलमानच्या घरी एकमेकांच्या मिठीत बसले होते, आणि सलमानने दोघांनाही अशा अवस्थेत पाहिले होते. दोघांना अशा अवस्थेत पाहिल्यानंतर सलमान खान भडकला आणि त्याने लगेच अर्जुन कपूरला सांगितले – आमच्या घरातून निघून जा.

अन्यथा परिणाम योग्य होणार नाही, त्यानंतर अर्जुन कपूर लगेच तिथून निघून गेला. 2017 मध्ये मलायका आणि अरबाजचा घटस्फोट झाला. आणि त्यानंतर 2019 पासून मलायका आणि अर्जुन ऑफिसियली एकमेकांना डेट करू लागले, त्यानंतर दोघेही अनेकदा एकमेकांसोबत स्पॉट झाले आहेत. दोघेही एकमेकांसोबत खूप खुश असल्याचे दिसते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *