जिममध्ये वर्कआऊट करताना मलायकाकडून झाली खूप मोठी चूक, चाहते म्हणाले – ‘खरी मजा तर जिम ट्रेनरची झाली’ त्याला सर्व…

Bollywood Entertenment Latest update

मलायकाच्या जिममध्ये वर्कआऊट करताना एक चूक झाली, चाहते म्हणाले ‘खरी मजा तर जिम ट्रेनरची आहे’, बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोराचा एक ताजा व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे, जो खूप वेगाने व्हायरल होत आहे. बॉलीवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा हिचा एक लेटेस्ट व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे.

जो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ मलायकाने स्वतः तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये मलायका तिच्या जिम ट्रेनरसोबत कठीण वर्कआउट करताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, अभिनेत्रीचा ट्रेनर तिला स्ट्रेचिंग एक्सरसाइज करण्यासाठी मदत करत आहे. तो उपयुक्त मार्गदर्शन करत आहे.

तिची अलीकडची स्टाईल पाहून तिच्या अनेक चाहत्यांची उत्सुकता वाढत होत आहे. मलायका फिट राहण्यासाठी खूप मेहनत करते हे हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर स्पष्ट होते. मलायकाच्या वर्कआउट पोशाखात निऑन शॉर्ट्स आणि स्पॉटेड ब्रा आहे. हेडस्टँड करताना मलायकाचे सुंदर शरीर लोकांचे लक्ष वेधून घेत आहे.

मलायका अरोरा तिच्या हॉ-ट लूक आणि कर्वी फिगरसाठी प्रसिद्ध आहे.अभिनेत्रीच्या फॅशन स्टेटमेंटची केवळ शहरात चर्चाच नाही तर ट्रेंडी आणि स्टायलिश अशी प्रतिमा देखील आहे. मलायकाच्या लूकपेक्षा तिच्या ड्रेस स्टाइलचीच जास्त चर्चा आहे, कारण ती दररोज असामान्य कपडे घालते. मलायका अरोराने खास आयटम साँग्जच केले आहेत.

ज्यामुळे तिने बॉलिवूडमध्ये एक जबरदस्त ओळख निर्माण केली आहे. ‘छैय्या छैय्या’, ‘अनारकली’ आणि ‘मुन्नी बदनाम’ यांसारख्या सुपरहिट गाण्यांनी त्यांनी लोकांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले आहे. यासोबतच तिच्या डान्सचे व्हिडिओही सोशल मीडियावर पाहायला मिळतात. तसेच, मलायकाने इंडियाज गॉट टॅलेंट आणि इंडियाज बेस्ट डान्सर सारख्या शोजला जज केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *