कपड्यांच्या नावाखाली हे काय घालून आली ‘उर्फी जावेद’, तिचे कपडे पाहून लोक म्हणाले – आता फक्त कपडे का’ढा’यचेच राहिली आहे…

Bollywood Entertenment Latest update

उर्फी जावेद नेहमीच आपल्या फॅशन स्टाइलमुळे चर्चेत असते. आता पुन्हा एकदा उर्फी पारदर्शक ड्रेस घालून कहर करताना दिसत आहे. उर्फी जावेद अनेकदा तिच्या विचित्र ड्रेसिंग सेन्समुळे चर्चेत असते. उर्फीची फॅन फॉलोइंगही दिवसेंदिवस वाढत आहे. उर्फी जावेद अनेकदा तिच्या बो-ल्ड आणि ग्लॅमरस फोटो आणि व्हिडिओंमुळे इंटरनेटचे तापमान वाढवते.

इंटरनेट सेन्सेशन उर्फ जावेद अनेकदा तिच्या नवीन लूकने चाहत्यांना आश्चर्यचकित करते. प्रत्येक वेळी तिच्या नवीन स्टाइलमुळे अभिनेत्री प्रसिद्धीच्या झोतात येते. उर्फी तिच्या कपड्यांमधून काही ना काही प्रयोग करत राहते. नुकतीच ती शंखाने अंग झाकताना दिसली. आज उर्फीने पुन्हा एकदा आपल्या लूकद्वारे चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे.

यावेळी ती न्यूड कलरच्या पारदर्शक ड्रेसमध्ये दिसत आहे. उर्फी अनेकदा वेगवेगळ्या स्टायलिश कपडे घालून पापाराझींसाठी पोज देताना दिसत आहे. उर्फी पापाराझींसाठी पोज देण्यास कधीच कचरत नाही. दरम्यान, उर्फी जावेद मुंबईतील MAD स्टुडिओबाहेर दिसली. जिथे तिची ग्लॅमरस स्टाइल पुन्हा पाहायला मिळाली.

यावेळी उर्फी जावेद पारदर्शक ड्रेस घालून कॅमेऱ्यासमोर पोज देताना दिसत आहे. उर्फी जावेदचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे, ज्यामध्ये तिने न्यूड कलरचा ब्रॅलेट आणि मॅचिंग स्कर्ट घातला आहे. उर्फीने मॅचिंग कानातले घातले आहेत, आणि तिच्या केसांची उंच पोनी बनवली आहे. याशिवाय तिने गडद मेकअपच्या माध्यमातून तिचा लूक हायलाइट केला आहे.

तुम्ही पाहू शकता की उर्फीने त्वचेच्या रंगाचा पारदर्शक टॉप घातला आहे आणि त्याच्याशी जुळणारा स्कर्ट घातला आहे. दरम्यान उर्फी पापाराझीला म्हणते, ‘मला माहित नाही काय चालले आहे… मी तुम्हाला काय सांगू, मला आता थांबावे लागेल. उर्फी पुढे म्हणाली, ‘माझं आयुष्य इतकं बिघडलं, आणि इतकं आयुष्य खराब झालं, मी कुणाला सांगू’.

हा व्हिडिओ समोर आल्यानंतर उर्फीला ट्रोल करणाऱ्यांची झुंबड उडाली आहे. एका यूजरने लिहिले – योग्य कपडे घाला, त्याने आयुष्यात काहीतरी चांगले होईल. तर दुसरा म्हणाला- ‘थँक गॉड ती हे परिधान करून विमानतळावर गेली नाही’. दुसर्‍या यूजरने लिहिले- ‘असे कपडे घातले तर आयुष्य कुठे चांगले चालेल का?’

वर्कफ्रंट बद्दल बोलायचे झाले तर, उर्फी जावेदचे एक व्हिडिओ गाणे देखील आज रिलीज झाले आहे, ज्याचे शीर्षक आहे- ‘है है ये मजबूरी’. उर्फी जावेद बिग बॉस ओटीटीचा भाग देखील आहे. तिच्या असामान्य कपड्यांव्यतिरिक्त, ती तिच्या निर्दोष शैलीसाठी नेहमीच चर्चेत असते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, उर्फीला तिच्या नवीन लूकसाठी अनेकदा ट्रोल केले जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *