लग्नाच्या १० वर्षांनंतर आता आई बनणार ‘विद्या बालन’, दोन वेळा लग्न झालेल्या व्यक्तीशी लग्न करून, आज झालीय प्रे’ग्नें’ट…

Bollywood Entertenment Latest update

अभिनेत्री विद्या बालन, बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्वात सुंदर आणि अष्टपैलू अभिनेत्रींपैकी एक, तिने तिच्या जबरदस्त लुक आणि उत्कृष्ट अभिनयाने बॉलीवूडच्या अनेक उत्कृष्ट आणि सर्वोत्कृष्ट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. आणि हेच तिच्या चित्रपट कारकिर्दीला ताकदवान देखील बनवते. कोट्यवधी चाहत्यांच्या हृदयातही तिने एक खास ओळख निर्माण केली आहे.

त्यामुळेच आज विद्या बालन दीर्घकाळ फिल्मी दुनियेत सक्रिय नसूनही अनेकदा बातम्या आणि मथळ्यांमध्ये पाहायला मिळते. अशा परिस्थितीत विद्या बालनच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित एक बातमी पुन्हा एकदा लोकांमध्ये व्हायरल होताना दिसत आहे. जी लोकांमध्ये चर्चेचा विषय तर आहेच, पण ती या बातमीवर आपली प्रतिक्रियाही देताना दिसत आहे.

वास्तविक, विद्या बालनशी संबंधित बातम्या समोर येत आहेत की, अभिनेत्री येत्या काही दिवसात आई होणार आहे. कारण तिचा एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडिया आणि इंटरनेटवर व्हायरल होत आहे. ज्याबद्दल आजच्या पोस्टमध्ये, आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत. बातमीनुसार, लग्नाच्या 10 वर्षानंतर विद्या बालन वयाच्या 43 व्या वर्षी तिच्या मुलाची आई होणार आहे.

व्हायरल व्हिडीओबद्दल बोलताना, तो व्हिडिओ बॉलिवूड सेलिब्रिटींच्या फॅन पेजने शेअर केला आहे, ज्यामध्ये अभिनेत्री विद्या बालन अतिशय वेगळ्या स्टाईलमध्ये पांढऱ्या रंगाचा ड्रेस परिधान केलेला दिसत आहे. ज्याचे फिटिंगही खूप सैल आहे. या व्यतिरिक्त विद्या बालन या व्हिडिओमध्ये अनेक ठिकाणी तिचा ड्रेस फिक्स करताना दिसत आहे.

ती या व्हिडिओमध्ये तिचा बेबी बंप लपवण्याचा प्रयत्न करत असल्याचे दिसते. अशा स्थितीत तिचा हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर चाहते सोशल मीडियावर कमेंट करताना दिसत आहेत, ज्यामध्ये एका सोशल मीडिया यूजरने कमेंट केली- ‘ती प्रेग्नंट आहे का?’ या व्हिडिओवर कमेंट करताना एकाने विचारले- ‘ तिचा शर्ट मागून कोणी धरला आहे का?’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *