भर रस्त्यात बॉयफ्रेंड ‘आदिल’ कडून ‘Kiss’ मागत होती ‘राखी सावंत’, रागाच्या भरात आदिलने केली राखीला खूप मा’र’हा’ण…

Bollywood Entertenment Latest update

राखी सावंत आणि तिचा बॉयफ्रेंड आदिल खूप चर्चेत आहेत. राखीच्या बिग-बॉसच्या चर्चेदरम्यान तिचा एक जुना व्हिडिओ पुन्हा व्हायरल होत आहे. बॉलिवूडची ड्रामा क्वीन राखी सावंत आणि तिचा बॉयफ्रेंड आदिल सध्या खूप चर्चेत आहे. राखी बिग बॉसमध्ये प्रवेश करणार असल्याच्या बातम्या नुकत्याच समोर येत आहेत.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, राखी तिचा प्रियकर आदिलसोबत हसताना आणि मस्ती दिसत आहे. नुकतेच राखीने सर्वांसमोर आदिलसोबत खूप वाईट बोलले होते. ज्याचा व्हिडिओ खूप व्हायरल झाला होता, तसेच या व्हिडिओमध्ये राखीने आदिलला नल्ला म्हणजे लांडगा म्हटले होते. हा व्हिडिओ पाहून चाहत्यांना आश्चर्याचा धक्का बसला.

त्याचवेळी राखीच्या बिग-बॉसच्या चर्चेदरम्यान तिचा एक जुना व्हिडिओ पुन्हा व्हायरल होत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, या व्हिडिओमध्ये राखी सावंत खूपच मस्तीच्या मूडमध्ये दिसत आहे. अभिनेत्रीने अचानक तिच्या बॉयफ्रेंडकडून किस्सची मागणी करायला सुरुवात केली. अशा स्थितीत आदिलही मस्तीच्या मूडमध्ये आला.

गंमत म्हणून आदिलने पाय वाकवून राखीच्या पाठीवर गुडघ्याने वार केले. त्यानंतर राखी जोरात ओरडते, तू तुझ्या पत्नीला का मारलेस. सोशल मीडियावर चाहत्यांना राखी आणि आदिलची मस्ती खूप आवडते. राखी तिच्या कूल स्टाइलसाठी प्रसिद्ध आहे, तर आदिल राखीसोबत अतिशय लाजाळू स्टाईलमध्ये दिसत आहे. यापूर्वी राखी आणि आदिलचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला होता.

त्या व्हिडिओमध्ये पापाराझीला राखी सांगते की, आदिलने बिग बॉसमध्ये जावे जेणेकरून त्याचा खरा चेहरा लोकांसमोर येईल. त्यानंतरच आदिलला डाळ रोटीची किंमत कळेल, असे राखीचे म्हणणे आहे. एवढेच नाही तर त्याला प्रत्येक दाण्याची किंमत कळेल. राखी आदिलचा इतका वाईट मजाक करत आहे की, व्हिडिओ पाहून चाहतेही हैराण झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *