जुदाई चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान ‘बोनी कपूर’ ने श्रीदेवी ला करून टाकलं होत प्रे’ग्नें’ट, स्वतः ‘उर्मिला मातोडकर’ ने सांगीतली यामागील सच्चाई…

Bollywood Entertenment Latest update

जान्हवी कपूर ‘डान्स इंडिया डान्स सुपर मॉम्स’मध्ये खास पाहुणी म्हणून दिसणार आहे. उर्मिला मातोंडकर, रेमो डिसूझा आणि भाग्यश्री या शोमध्ये जज आहेत. आगामी भागांमध्ये उर्मिला मातोंडकर काही जुन्या आठवणी सर्वांसोबत शेअर करणार आहे. उर्मिलाने जान्हवीची आई श्रीदेवीसोबत ‘जुदाई’ चित्रपटात काम केले होते.

या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान श्रीदेवी गरोदर होती. उर्मिलाने सांगितले की, सेटवर येण्यापूर्वी ती जान्हवीला भेटली, तेव्हा तिला तिची आई श्रीदेवीसोबत घालवलेले क्षण आठवले. ‘डीआयडी सुपर मॉम्स’मध्ये स्पर्धक सादिका खानने गर्भवती महिलेची भूमिका साकारली होती. तिचा अभिनय पाहून उर्मिलाला तिची जुदाई को-स्टार श्रीदेवी आठवली.

उर्मिला म्हणते, ‘सादिका मला तुला एक गोष्ट सांगायची आहे की, तू गरोदरपणाचा प्रवास खूप सुंदरपणे दाखवला आहेस, पण या अभिनयात खरी हिरो आहे तुझी मुलगी मायरा. त्यांच्यामुळेच हा ॲक्ट पूर्ण झाला असे मला वाटते. खरतर मी जान्हवीशी तेच बोलत होते, जेव्हा मी तिला सेटच्या बाहेर भेटले होते. मला आठवतं, जेव्हा मी श्रीदेवीजींसोबत जुदाई चित्रपटासाठी गाणं शूट करत होते.

तेव्हा ती गरोदर होती. जान्हवीच्या जन्माआधीच आम्ही एका कनेक्शनबद्दल बोललो होतो आणि त्यावरूनच श्रीदेवीने आपल्या मुलीचे नाव जान्हवी ठेवले. आज श्रीदेवीजींप्रमाणे, तुम्हीही तुमच्या मुलीसोबत नृत्य केले आहे, आणि मी तुम्हाला खूप आनंदाने भरलेले आयुष्यासाठी शुभेच्छा देते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, ‘जुदाई’ 1997 मध्ये रिलीज झाला होता.

या चित्रपटात अनिल कपूर, श्रीदेवी, उर्मिला मातोंडकर, कादर खान, फरीदा जलाल, जॉनी लीव्हर, परेश रावल आणि सईद जाफरी यांनी काम केले होते. या चित्रपटातील उर्मिलाच्या पात्राचे नाव जान्हवी होते, जिने श्रीदेवी आणि बोनी कपूर यांना त्यांच्या मुलीचे नाव ठेवण्यास प्रेरित केले. 1996 मध्ये श्रीदेवीने बोनी कपूरसोबत लग्न केले. ‘जुदाई’ रिलीज झाल्यानंतर काही दिवसांनी 6 मार्च 1997 रोजी जान्हवीचा जन्म झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *