‘जान्हवी कपूर’ ने केला मोठा खुलासा सांगितले ‘इशान’ सोबत ब्रेकअप चे खरे कारण, म्हणाली – इशान ने मला ग’रो’द’र केले होते आणि मग…

Bollywood Entertenment Latest update

जान्हवी कपूर सध्या तिचा आगामी चित्रपट ‘गुड लक जेरी’च्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. एका मुलाखतीत, अभिनेत्रीने रूम्ड एक्स बॉयफ्रेंड आणि पूर्वीचा सहकलाकार ईशान खट्टरबद्दल सांगितले आहे. अभिनेत्रीने सांगितले की, ती अजूनही ईशानच्या संपर्कात आहे. तसेच दोघांचे बंध कसे आहेत हेही सांगितले.

जान्हवी कपूरने सिद्धार्थ काननला दिलेल्या एका मुलाखतीत सांगितले की, “मला वाटते की आपण दोघेही आपापल्या आयुष्यात खूप व्यस्त आहोत, पण जेव्हाही आपण भेटतो तेव्हा प्रेमाने भेटतो. जुग्जुग जिओचे रंगसारी हे गाणे मुळात धडक चित्रपटात असणार होते. त्यामुळे आम्ही जेव्हाही धडकसाठी मॉन्टेज शूट करायचो तेव्हा तेच गाणे वाजवायचो.

जान्हवी पुढे म्हणाली, जेव्हा हे गाणे रिलीज झाले, तेव्हा आम्हा दोघांचे असे होते की, हे आमचे गाणे आहे आणि यामुळे आम्हाला ते खूप भावले आहे. जेव्हा हे गाणे बाहेर आले तेव्हा आम्ही एकमेकांना मेसेज केला, ‘तु ते पाहिलेस का?’ ते खूप मजेदार होते. जान्हवी कपूर आणि ईशान खट्टर यांनी ‘धडक’ चित्रपटातून एकत्र पदार्पण केले.

हा चित्रपट ‘सैराट’ या मराठी चित्रपटाचा रिमेक होता. जान्हवी ‘गुंजन सक्सेना: द कारगिल गर्ल’, ‘घोस्ट स्टोरीज’ आणि ‘रूही’ सारख्या चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. तिचा पुढचा चित्रपट ‘गुड लक जेरी’ हा तमिळ चित्रपट ‘कोलामावू कोकिला’चा हिंदी रिमेक आहे. हा चित्रपट 29 जुलै रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

याशिवाय तिच्याकडे ‘मिली’ आणि ‘मिस्टर अँड मिसेस माही’ सारखे चित्रपट आहेत. त्याचबरोबर ईशान पुढील चित्रपट ‘फोन भूत’मध्ये दिसणार आहे. इशान शिवाय या चित्रपटात कतरिना कैफ आणि सिद्धांत चतुर्वेदी यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. हा चित्रपट 4 नोव्हेंबर 2022 रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *