किंग कोहलीशी लग्न करण्यापूर्वी ‘अनुष्का शर्माचे’ या 3 पुरुषांशी होते तसले सं-बं-ध, एकासोबत तर रात्रभर…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्माने भारतीय संघाचा कर्णधार विराट कोहलीसोबत लग्न केले. लग्नापूर्वी दोघेही बराच काळ एकमेकांसोबत रिलेशनशिपमध्ये होते. अनुष्का शर्मा तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये ए दिल है मुश्किल, रब ने बना दी जोडी, सुलतान पीके यांसारख्या चित्रपटांमध्ये दिसली.

जेव्हा विराट कोहलीने अनुष्का शर्माच्या आयुष्यात प्रवेश केला नव्हता, तेव्हा ती अनेक अभिनेत्यांसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला अशाच काही कलाकारांबद्दल सांगणार आहोत ज्यांच्यासोबत अनुष्का शर्माचे नाव जोडले गेले होते. त्यांच्याबद्दल जाणून घेऊया.

अनुष्का शर्मा बॉलिवूडमध्ये येण्यापूर्वी मॉडेलिंग करत होती. बंगळुरूमध्ये त्यांची भेट जोहेब युसूफ नावाच्या मॉडेलशी झाली. दोघेही एकमेकांना २ वर्षे डेट करत होते. लाँग डिस्टन्स रिलेशनशिपमध्ये असल्यामुळे दोघांचे लवकरच ब्रेकअप झाले. अनुष्का शर्माचे नाव भारतीय क्रिकेटपटू सुरेश रैनासोबतही जोडले गेले होते.

सुरेश रैनाने स्वतःच सांगितले होते की, त्याचे अनुष्कावर प्रेम आहे. अनुष्का ही नॅशनल लेव्हलची खेळाडू आहे, हे फार कमी लोकांना माहिती आहे. बँड बाजा बारात या चित्रपटात रणवीर सिंग आणि अनुष्का शर्मा एकत्र दिसले होते. यादरम्यान या दोघांमधील जवळीक वाढू लागली. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, फिल्म इंडस्ट्रीत डेब्यू केल्यानंतर,

अनुष्काने पहिल्यांदा रणवीर सिंगला डेट केले. पण या दोघांचे नाते पुढे वाचू शकले नाही, आणि दोघांनीही एकमेकांपासून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला. बॉलीवूडमध्ये क्वचितच अशी कोणतीही अभिनेत्री असेल जिच्याशी रणबीर कपूरचे नाव जोडलेले नसेल. रणबीर आणि अनुष्काही रिलेशनशिपमध्ये होते.

हे दोघे एकमेकांचे खूप चांगले मित्र बनले. दोघांनी ए दिल है मुश्किल या चित्रपटातही एकत्र काम केले होते. विराट कोहलीसोबत लग्न करण्यापूर्वी अर्जुन कपूर आणि अनुष्का शर्मा यांच्या अफेअरच्या बातम्याही आल्या होत्या. अनेकदा हे दोघे एकमेकांसोबत वेळ घालवताना दिसले. मात्र, दोघांनीही त्यांचे नाते कधीच स्वीकारले नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *