करीना कपूरने केले बो-ल्ड विधान, म्हणाली- ‘आता मूल नको’, मी खूप भुकेली आहे, मला से’क्स हवाय..! पण ‘सैफ’ च माझ्याकडे लक्षच नाही…

Bollywood Entertenment Latest update

करीना कपूर आणि सैफ अली खान यांची गणना चित्रपटसृष्टीतील ताकदवान जोडप्यांमध्ये केली जाते. दोघेही खूप दिवसांपासून एकमेकांना साथ देत आहेत आणि आजवर दोघांमध्ये भांडण झाल्याची एकही बातमी समोर आलेली नाही. दोघांनी खूप दिवस एकमेकांना डेट केले आणि नंतर लग्नगाठ बांधली.

या जोडप्याला तैमूर अली खान आणि जेह अली खान ही दोन मुले आहेत. सर्वजण एकत्र कौटुंबिक जीवनाचा आनंद घेत आहेत. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, लग्नापूर्वी दोघेही लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये होते. नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीत करिनाने सैफसोबतच्या लिव्ह इन रिलेशनशिपबद्दल धक्कादायक खुलासा केला आहे.

खाली वाचा, अखेर, करीना कपूरने सैफ अली खानबद्दल असे कोणते रहस्य उघड केले. सैफ अली खानसोबत रिलेशनशिपमध्ये येण्यापूर्वी करीना कपूर शाहिद कपूरला डेट करायची. दोघांनाही एकमेकांशी लग्न करायचे होते पण नंतर ब्रेकअप झाले आणि दोघांनी आपले मार्ग बदलले. ह्युमन्स ऑफ बॉम्बेला दिलेल्या मुलाखतीत करीना कपूर म्हणाली –

मला माझ्या आयुष्यात अनेक लोकांचा पाठिंबा मिळाला. अनेकांचे आशीर्वाद माझ्यावर आहेत. सैफ माझ्या आयुष्यात आला, तेव्हा त्याने प्रत्येक क्षणी माझी काळजी घेतली. करीना कपूरने सांगितले- जरी मी सैफला याआधीही भेटले होते, पण टशन चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान आम्ही जवळ आलो आणि आयुष्यात बरेच बदल झाल्याचे पाहिले.

मला त्यावेळी माहित होते की, सैफ माझ्यापेक्षा 10 वर्षांनी मोठा आणि दोन मुलांचा बाप आहे, पण तेव्हा आमच्या नात्यात काही फरक पडला नाही. यादरम्यान करीना कपूरला तो क्षणही आठवला जेव्हा सैफ माझ्यासोबत लिव्ह-इनची परवानगी घेण्यासाठी ममा बबिताकडे आला होता. तिने सांगितले – सैफ म्हणाला होता की, तो 25 वर्षांचा मुलगा नाही की रोज रात्री त्याच्या मैत्रिणीला घरी सोडतो.

त्यानंतर सैफ अली खान करीनाची आई बबिता यांच्याकडे गेला आणि तिने तिला सांगितले – मला माझे उर्वरित आयुष्य बेबोसोबत घालवायचे आहे. आणि आम्हाला एकत्र रहायचे आहे. सैफचे म्हणणे ऐकून बबिता काही काळ शांत राहिली. आणि नंतर तिने परवानगी दिली की, अनेक वर्षे डेटिंग केल्यानंतर आणि लिव्ह-इनमध्ये राहिल्यानंतर करीना-सैफने २०१२ मध्ये लग्न केले. त्यांचे लग्न अगदी साधेपणाने झाले होते.

आणि त्यात कोणत्याही प्रकारची कुरबुरी नव्हती. त्यांच्या लग्नाला मीडियाने हजेरी लावावी असे त्यांना वाटत नव्हते. करीना कपूरच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती या वर्षी ऑगस्टमध्ये प्रदर्शित होणाऱ्या लाल सिंग चड्ढा या चित्रपटात दिसणार आहे. यामध्ये तिच्यासोबत आमिर खान आहे. याशिवाय तिच्याकडे सुजित सरकारचा वुमन सेंट्रिक चित्रपट आहे. मात्र, या चित्रपटाचे शूटिंग अद्याप सुरू झालेले नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *