करणच्या शोमध्ये ‘विद्या बालन’ने सोडली लाज, चालू शोमध्ये सर्वांसमोर सांगितले तिला बेडवर खुश करण्याची पद्धत..

Bollywood Entertenment Latest update

आपल्या अभिनयाच्या जोरावर विद्या बालनने प्रत्येक पावलावर बॉलीवूडसमोर आपला ठसा उमटवला आहे. डर्टी पिक्चर असो, पा, कहानी किंवा शकुंतला देवी असो, विद्या बालनने दाखवून दिले आहे की, तिच्या अभिनय कारकिर्दीत तिला कोणतीच बरोबरी नाही. विद्या बालनने साकारलेली प्रत्येक व्यक्तिरेखा प्रामाणिकपणे साकारणारी प्रत्येक पात्र प्रेक्षकांच्या मनात कायमची कोरली जाते.

विद्या बालन तिच्या अभिनयासोबतच तिच्या कूल अॅटिट्यूडसाठीही ओळखली जाते. विद्याला तुम्ही कोणताही प्रश्न विचारलात तर ती त्याला बिनधास्तपणे उत्तर देईल, असे म्हटले जाते. ती करण जोहरच्या शोमध्ये पोहोचली तेव्हा तिने इथेही तीच स्टाईल दाखवली. तिच्या पर्सनल आणि प्रोफेशनल लाईफबद्दल बोलण्यासोबतच तिने बेडरूमच्या सिक्रेट्सशी संबंधित प्रश्नांची उत्तरेही दिली.

करण जोहरने विद्या बालनला विचारले, तिला बेडरूममध्ये कोणत्या प्रकारची लाइटिंग आवडते, चमकदार की फक्त अंधार? यावर उत्तर देताना विद्या बालन म्हणाली की, तिला बेडरूममध्ये मंद दिवे लावायला आवडतात. यानंतर करणने विचारले, तिला बेडरूममध्ये सर्वात जास्त काय आवडते, मेणबत्ती किंवा संगीत?

यावर विद्या बालनचे उत्तर होते की, तिला दोन्ही आवडते. त्याचवेळी, बेडशीटच्या प्रश्नावर विद्याने उत्तर दिले की, तिला कॉटनच्या बेडशीट्स आवडतात. यासोबतच करण जोहरने विद्या बालनला एक अतिशय वैयक्तिक प्रश्न विचारला की, अंथुरणात पहिल्या राऊंड नंतर दुसऱ्या फेरीसाठी तयार होण्याकरिता, तिला चॉकलेट की ग्रीन टी प्यायला आवडते?

यावर विद्या बालनने मजेशीर उत्तर दिले आहे, ती म्हणते, नातेसंबंध निर्माण झाल्यानंतर तिला पाणी प्यायला आवडते. कारण शरीराची तहान शमवताना त्यांना स्वतःला तहान लागली असते, विद्या बालनने शोमध्ये करणच्या प्रत्येक प्रश्नाचे उत्तर अगदी न डगमगता दिले. आणि सर्व प्रेक्षकांना आश्चर्याचकित केलं.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *