वयाच्या 41 व्या वर्षी ‘रिया सेन’ला लागली बो-ल्डनेसची हवा, एकपेक्षा-एक हॉ-ट फोटो काढून इंटरनेटवर केला कहर….

Bollywood Entertenment Latest update

रिया सेनला आज परिचयाची गरज नाही. बॉलिवूड अभिनेत्री रिया सेनने चित्रपटसृष्टीला एकापेक्षा एक सिनेमे दिले आहेत. तिचे चित्रपट प्रेक्षकांना खूप आवडले आहेत. प्रेक्षक तिच्या चित्रपटांची प्रशंसा करतात. तसेच तिच्या चाहत्यांना तिचा अभिनय खूपच क्यूट वाटतो. अभिनेत्री रिया सेन तिच्या सिनेमांपेक्षा तिच्या बो-ल्ड-नेसमुळे चर्चेत असते.

आता पुन्हा एकदा रियाने तिचा बो-ल्ड फोटो सोशल मीडियावर टाकला आहे, जो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. अभिनेत्री रिया सेनचा हा फोटो इतका बो-ल्ड आहे की तिला पाहून तिच्या चाहत्यांना घाम फुटला आहे. फोटोमध्ये अभिनेत्री मर्यादेपलीकडे सिझलिंग परफॉर्मन्स देताना दिसत आहे.

रिया सेनने लेटेस्ट फोटोशूटसाठी डीप नेक ड्रेस निवडला आहे. हा लुक पूर्ण करण्यासाठी तिने स्मोकी मेकअप केला आहे आणि कर्लिंग करून केस मोकळे सोडले आहेत. इथे ती कश्यात तरी हरवलेली दिसते. अभिनेत्री रियाची कृती खरोखरच अप्रतिम आहे. अभिनेत्री रिया सेन ब्रे-ले-स अवतारात खूपच हॉ-ट दिसत आहे.

आता तिचा हा अवतार रियाच्या चाहत्यांमध्ये खूप पसंत केला जात आहे. चाहते तिच्या लूकचे कौतुक करताना थकत नाहीत. रिया सेनच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, ती शेवटची 2020 मध्ये रिलीज झालेल्या MX Player च्या ‘पति पत्नी और वो’ या वेब सीरिजमध्ये दिसली होती.

त्याचबरोबर आजवर रियाने तिच्या कोणत्याही प्रोजेक्टबाबत कोणतीही घोषणा केलेली नाही. रिया सेनने चित्रपटसृष्टीत अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ती खरंच खूप सुंदर अभिनेत्री तसेच खूप टॅलेंटेड आणि बो-ल्ड आहे.ती अनेकदा तिच्या लूकने सोशल मीडियावर चर्चेत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *