अनेक वर्षानंतर ‘सोनाली बेंद्रे’ने केला बॉ’डी शे’मिंग वर मोठा खुलासा, म्हणाली- तुमची फिगर कर्व्ही नसेल आणि स्त’न मोठे नसतील तर तुम्हाला…

Bollywood Entertenment Latest update

अभिनेत्री सोनाली बेंद्रे हे हिंदी चित्रपटसृष्टीतील एक प्रसिद्ध नाव आहे. ती ९० च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. बॉलीवूड स्टार सोनाली बेंद्रेने हम साथ साथ हैं, सरफरोश, जख्म आणि डुप्लिकेट सारखे उत्कृष्ट हिंदी चित्रपट दिले आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सोनाली बेंद्रे तिच्या स्टाईल आणि लूकमुळे खूप पसंत केली जात होती.

नुकतेच तिने द ब्रोकन न्यूज या वेबसिरीजद्वारे पुनरागमन केले आहे. आता या अभिनेत्रीने बॉडी शेमिंगबाबत खुलासा केला आहे. सोनाली बेंद्रेने सांगितले की, ती बॉडी शेमिंगची शिकार झाली आहे. ती खूप पातळ होती, त्यामुळे तिचे शरीर लज्जास्पद होते. अलीकडेच एका मीडिया मुलाखतीदरम्यान अभिनेत्री सोनाली बेंद्रेने तिच्या बॉ’डी शे’मिं’ग’बद्दल खुलासा केला आहे.

बॉलीवूड अभिनेत्रीने तिच्या शरीराच्या शेमिंगबद्दल सांगितले की, 90 च्या दशकात पातळ असणे हे सौंदर्याचे मानक नव्हते. त्या काळात, जे लोक त्यांच्या वक्र शैलीने शरीर फ्लॉंट करू शकत होते, फक्त तेच आकर्षक आणि सुंदर मानले जात होते. बॉडी शेमिंगवर सोनाली मोकळेपणाने बोलली – म्हणाली – जर तुमचे शरीर क’र्व्ही दिसत नसेल तर तुम्ही आकर्षक नाही. तसेच सोनाली पुढे बोलताना म्हणाली शरीरी करवी सोबतच तुम्हाला तुमच्या स्त’नां’क’डेही तितकेच लक्ष केंद्रित करावे लागेल.

सोनाली म्हणाली की, बॉडी शेमिंगला आपल्या समाजात स्थान नसावे, टॅलेंटला देखील महत्व दिले पाहिजे असे सोनालीने म्हणणे आहे. त्यानंतर मुलाखतीत बॉडी शेमिंगशिवाय सोनाली बेंद्रे कॅन्सरबद्दलही बोलली आहे. तिला चौथ्या स्टेजचा कॅ’न्स’र आहे, आणि जगण्याची शक्यता केवळ ३० टक्के असल्याचे डॉक्टरांनी सांगितले होते.

आपले म्हणणे पुढे चालू ठेवत सोनाली म्हणते की, या बातमीनंतर तिचा नवरा गोल्डी बहलने तिला वर्तमानपत्रातील हेडलाईन फोटो पाठवला. त्यात लिहिले होते की, कॅन्सरचा त्रास झाल्यानंतर सोनालीने याबद्दल बोलायला सुरुवात केली, त्यानंतर अनेक लोकांनी त्यांची कॅन्सर टेस्ट करून घेतली. लोकांना त्याची जाणीव होऊ लागली आणि लोकांमधील जागरूकता वाढली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *