नवीन लग्न झालेल्या अभिनेत्रीला ‘सलमान खान’ने विचारला अ’श्ली’ल प्रश्न, अभिनेत्री म्हणाली – मला जे आवडत त्याची मज्जा मला फक्त रात्री येते…

Bollywood Entertenment Latest update

सुपरस्टार सलमान खान त्याच्या खोडकर शैलीसाठी प्रसिद्ध आहे. रिअॅलिटी शो असो किंवा अवॉर्ड इव्हेंट, सलमान खान आपल्या स्टार्स मित्रांसोबत खूप मस्ती करताना दिसतो. यासोबतच सलमान खानच्या मित्रांचा आणि कॉस्टारचा विचार केला तर ही मजा द्विगुणित होते. त्याचप्रमाणे सलमान खानचा एक थ्रोबॅक व्हिडिओ समोर आला.

हा व्हिडीओ जो खूप वेगाने व्हायरल होत आहे. सलमान खानचा हा थ्रोबॅक व्हिडिओ स्टार गिल्ड अवॉर्ड इव्हेंटमधील आहे. व्हिडिओमध्ये सलमान खान होस्टच्या भूमिकेत दिसत आहे आणि प्रेक्षकांमध्ये बसलेल्या आपल्या कॉस्टार्ससोबत विनोद करताना दिसत आहे. अशा परिस्थितीत सलमान खानने अभिनेत्री विद्या बालनला पुरस्कार देण्यासाठी स्टेजवर बोलावतो.

आणि तिची खूप चेष्टा करतो. यादरम्यान विद्या बालनही उत्तर देण्यात मागे राहिली नाही. विद्या बालनने सलमान खानला अशी उत्तरे दिली की, प्रेक्षकांमध्ये बसलेल्या लोकांपासून तिचा पती सिद्धार्थ रॉय कपूरपर्यंत सगळेच हैराण झाले. समोर आलेल्या या व्हिडिओमध्ये सलमान खान विद्या बालनला तिच्या नवविवाहित आयुष्याविषयी प्रश्न विचारताना दिसत आहे.

सलमान खानने विद्या बालनला विचारले लग्नानंतर तुला कसे वाटते? यावर विद्या बालन तिच्या ‘द डर्टी पिक्चर’ चित्रपटाचा डायलॉग बोलताना अतिशय खोडकर उत्तर देते, “लग्नानंतर असं वाटतं की मला जे आवडतं, ते मी रात्रीच एन्जॉय करते. विद्या बालनचे हे उत्तर ऐकून सलमान खान, करण जोहरपासून ते अनुष्का शर्मापर्यंत सर्वांनाच धक्का बसला आहे.

अभिनेत्रीचा हा जुना व्हिडिओ पाहून चाहत्यांना हसू आवरता आले नाही. तथापि, विद्या बालनने नंतर तिचा मुद्दा हाताळला आणि सांगितले की, त्यांना एकत्र जेवण करायला आवडते. आणि सिद्धार्थ सोबत हे करण फक्त रात्रीच शक्य होते.त्यामुळे ती असे बोलल्याचे तिने सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *