‘अजय देवगण’चा चेहरा पाहणं देखील पसंद करत नाही ‘रविना टंडन’, एकमेकांच्या समोर येताच रागाने लाल होतात दोघेही पहा हे आहे कारण..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूड इंडस्ट्रीमध्ये आजही असे अनेक स्टार्स आहेत, जे एकमेकांवर खूप प्रेम करतात. पण कोणत्या ना कोणत्या कारणाने ते एकमेकांशी लग्न करू शकले नाहीत, आणि काही हिरो हिरोइन्स असे आहेत ज्यांचे प्रेम एकतर्फी होते म्हणजेच दुसऱ्याच्या मनात प्रेम नव्हते. किंवा त्या व्यक्तीसमोर प्रेम व्यक्त केले.

तर त्या बदल्यात त्याने त्यांची फसवणूक केली, किंवा चुकीचे शब्द बोलले. आमच्या लेखात आम्ही तुम्हाला अशाच एका नायिकेबद्दल सांगणार आहोत, जी आजकाल एका ‍विकाराची शिकार झाली आहे. बरेच वाद झाले कारण यामागे त्यांचे पहिले प्रेम होते आणि त्यांना प्रेमात यश मिळू शकले नाही, आपण आज रवीना टंडनबद्दल बोलत आहोत.

रवीना टंडन एक अशी हिरोईन आहे, जिने अनेक चित्रपट आणि अनेक लोकांसोबत काम केले होते पण आता ती चित्रपटांमध्ये दिसत नाही तर ती वेब सिरीजमध्ये दिसत आहे.आणि आम्ही तुम्हाला सांगतो की, रवीना टंडन ज्याच्यावर प्रेम करायची ते सुपरस्टार अजय देवगण होते. आणि अजय देवगण हा एक मोठा स्टार आहे.

ज्याला बॉलीवूड इंडस्ट्रीचा सिंघम, असे म्हटले जाते. तर मग आम्ही तुम्हाला सांगतो शेवटी यांच्या प्रेमकहाणीचे काय झाले, ज्याच्यामुळे आज रवीन टंडनला अजय देवगणचा चेहरा पाहायलाही आवडत नाही. रवीना टंडन दिसायला किती सुंदर आहे आणि ती नेहमीच चर्चेत राहते, ती इंस्टाग्रामवर खूप सक्रिय दिसते, ती रोज तिच्या मित्रासोबतचे तिचे फोटो शेअर करतअसते.

एक काळ असा होता जेव्हा रवीना टंडनने अजय देवगणसोबत प्रेम व्यक्त केले होते. आणि जेव्हा रवीनाने अजय देवगणकडे आपले प्रेम व्यक्त केले तेव्हा त्याने तिला असे काही शब्द बोलले, ज्यामुळे रवीना टंडनने अजय देवगणचा तिरस्कार करायला सुरूवात केली.आज रवीना टंडन अजयसोबत बोलतही नाही आणि त्यांच्याकडे बघतही नाही.

रवीना टंडनने जेव्हा अजय देवगणसमोर तिचे प्रेम व्यक्त केले तेव्हा काय झाले अजय देवगणने तिला स्पष्ट शब्दात नकार दिला. जेव्हा रवीना टंडन म्हणाली की, अजय देवगन मी तुझ्यावर खूप प्रेम करते, तेव्हा अजय देवगणने रवीना टंडनला अनेक वाईट गोष्टी बोलल्या, ज्यानंतर रवीना टंडन त्याच्याशी थेट आजवर बोलत नाही,आणि आज ती अजयचा तिरस्कार करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *