लहान वयातच दोन मुलांसोबत झाले होते शा-री-रि-क सं-बं-ध बनवून बसलीय अनन्या पांडे, अभिनेत्रीने केला धक्कादायक खुलासा….

Bollywood Entertenment Latest update

टीव्हीचा सर्वात वादग्रस्त आणि प्रसिद्ध टॉक शो कॉफी विथ करण पुन्हा प्रेक्षकांच्या समोर आला आहे. प्रत्येक वेळी प्रमाणेच यावेळी देखील करण जोहर हा शो होस्ट करत आहे. आतापर्यंतच्या 6 सीझनमध्ये करणने या शोच्या माध्यमातून सेलिब्रिटींकडून अनेक वादग्रस्त गोष्टी बाहेर काढल्या आहेत. त्याचबरोबर सातव्या पर्वातही तो याच प्रयत्नात गुंतला आहे.

गरमागरम कॉफीसोबत सेलेब्सची धमाल चर्चा प्रेक्षकांना खूप आवडते. अशा परिस्थितीत करण प्रत्येक एपिसोडमध्ये काही मजेदार गोष्टी शोधण्याचा प्रयत्न करत असतो. या सीझनमध्ये आतापर्यंत सारा अली खान, रणवीर सिंग, आलिया भट्ट, समंथा यांसारखे मोठे कलाकार आले आहेत.लवकरच अनन्या पांडे आणि विजय देवरकोंडा देखील या शोचा एक भाग असणार आहेत.

आगामी एपिसोडची काही झलक सोशल मीडियावर ट्रेंड करत आहेत. या एपिसोडमध्ये अनन्या पांडे आणि विजय देवरकोंडा यांच्या लव्ह लाईफबाबत अनेक प्रश्नांची उत्तरे देण्यात आली. अनन्या आणि विजय डेटवर गेले आहेत? या एपिसोडमध्ये, करण विजय देवरकोंडाला विचारतो की त्याला अनन्याबद्दल काय म्हणायचे आहे. यावर विजय म्हणाला की ती एक चांगली अभिनेत्री आहे आणि त्याला खूप हसवते.

यासोबतच त्याने असेही सांगितले की, अनन्याला सतत काहीतरी खायला आवडते आणि तिच्यासोबत डाएट करणे सोपे नाही. यावर अनन्याने त्यांना अडवले आणि सांगितले की दोघेही जेवायला गेले आणि चांगले पोटभरून जेवले. आता हे ऐकून करणने मध्येच उडी मारली आणि विचारले की ही डेट होती का? यावर विजय म्हणाला- हो ती डेट होती.

यानंतर अनन्यानेही त्याला पुष्टी दिली की, ते डेटवर गेले होते का? यावर उत्तर देताना विजय म्हणाला – होय, ही डेट माझ्यासाठीच होती, तेव्हा तू सुंदर दिसत होतीस आणि मी पण चांगले कपडे घातले होते. हे ऐकून करणला धक्काच बसला आणि त्याने अनन्याची चौकशी केली. करण म्हणाला- तू इशान खट्टरला डेट करत असताना विजयसोबत डेटवर गेली होतीस? या प्रश्नाने अनन्या थोडी सावरलेली दिसत होती.

करण जोहरने विजय देवरकोंडाला विचारले की, त्याचे रेलेशनशिप स्टेटस काय आहे? यावर अभिनेत्याने सांगितले की, ज्या दिवशी त्याचे लग्न होईल, तेव्हाच लोकांना त्याच्या रेलेशनशिप स्टेटसबद्दल कळेल. त्याला आगाऊ काहीही सांगून चाहत्यांची मनं मोडायची नाहीत. विशेष म्हणजे विजयचे नाव रश्मिका मंदान्ना हिच्याशी संबंधित आहे. मात्र, दोघांनीही त्यांच्या अफेअरची बातमी स्वीकारलेली नाही.

या शोमध्ये करण जोहरने अनन्यासोबत तिच्या लव्ह लाईफबद्दलही चर्चा केली. अनन्याने सांगितले की, तिला सुहाना खानचा भाऊ आर्यन खानवर क्रश आहे. त्याचवेळी करणने आदित्य रॉय कपूरसोबत काय चालले आहे, असा सवालही केला. यावर अनन्याने काय उत्तर दिले, हे येत्या एपिसोडमध्येच कळेल. वर्क फ्रंटवर, अनन्या आणि विजय लीगर या चित्रपटात दिसणार आहेत. या चित्रपटाच्या ट्रेलरला चाहत्यांचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *