मलायकाचा मुलगा अरहानचा बाप ‘अरबाज’ नसून आहे ‘सलमान खान’, सत्य समजल्यावर अरबाजच्या पायाखालची सरकली जमीन…

Bollywood Entertenment Latest update

घटस्फोटानंतर अरहानचे सह-पालक असलेले अरबाज आणि मलायका काही वेळापूर्वी त्यांच्या मुलासोबत विमानतळावर स्पॉट झाले होते. समोर आलेल्या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, अरबाजने मलायकाच्या मुलाला मिठी मारली आणि ते बोलू लागले. बॉलिवूड स्टार अरबाज खान आणि मलायका अरोरा पुन्हा एकदा त्यांच्या मुलासोबत स्पॉट झाले.

अरबाज आणि मलायका त्यांचा मुलगा अरहानला विमानतळावर सोडण्यासाठी गेले होते. यादरम्यान पापाराझींनी त्याला पाहिले. आता दोघांचे सर्व व्हिडिओ आणि फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. अरहान खान परदेशात शिकत आहे, आणि सुट्टीच्या काळात आई-वडील आणि कुटुंबासोबत वेळ घालवण्यासाठी तो मुंबईत आला होता.

शाळा सुरू होताच अरहान आता परदेशात परतत होता. अशा परिस्थितीत अरबाज खान आणि मलायका त्याला विमानतळावर सोडण्यासाठी आले. अरबाज खान आणि मलायका अरोरा यांचा मुलगा अरहान खान बॉलिवूडमध्ये डेब्यू करणार आहे. १६ वर्षीय अरहान अभिनय क्षेत्रात पदार्पण करत नाही तर दिग्दर्शन करत आहे.

एका एंटरटेन्मेंट न्यूज वेबसाइटनुसार, अरहानला दबंग 3 मध्ये प्रभुदेवला असिस्ट करण्याची ऑफर मिळाली आहे. अरबाज आणि मलायका दोघेही त्यांच्या यशाने खूश आहेत. दबंग 3 चे शूटिंग एप्रिल 2019 मध्ये सुरू होणार आहे. दबंग फ्रँचायझीच्या पहिल्या दोन चित्रपटांप्रमाणेच, सोनाक्षी सिन्हा या चित्रपटात सलमान खानच्या सोबत मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे.

मात्र, चित्रपटाच्या शेवटच्या दोन भागात आयटम नंबर करणारी अरहानची आई मलायका दबंग ३ मध्ये दिसणार नसल्याचे वृत्त आहे. तिच्या जागी करीना कपूरला घेता येईल. अरबाज आणि मलायका यांचा 2017 मध्ये घटस्फोट झाला. आजकाल मलायका अनेकदा तिच्यापेक्षा १२ वर्षांनी लहान असलेल्या अर्जुन कपूरसोबत दिसत आहे.

अरबाजलाही त्याची गर्लफ्रेंड जॉर्जिया एंड्रियानीसोबत अनेक वेळा पाहिले गेले आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अरबाज लवकरच जॉर्जियासोबत लग्न करू शकतो. सोनी टीव्हीच्या डान्स रिअॅलिटी शो ‘इंडियाज बेस्ट डान्सर 2’ मध्ये प्रेक्षकांनी आज खास मदर एपिसोडचा आनंद लुटला. या स्पेशल एपिसोडमध्ये सर्व स्पर्धकांनी त्यांच्या आईसमोर डान्स केला.

या स्पेशल एपिसोडमध्ये शोचा होस्ट मनीष पॉलने जजना विचारले की त्यांची आई त्यांना काय म्हणतात. मनीषने विचारलेल्या या प्रश्नाला काही अतिशय मनोरंजक उत्तरे मिळाली पण सर्वात मनोरंजक मलायका अरोराचे उत्तर होते.अरहान खान म्हणजे मलायका अरोरा आणि अरबाज खान यांचा मुलगा त्यांच्या आईला ‘ भाई’ म्हणतो.

मलायका म्हणाली, “मी माझ्या मुलाला ‘भाई’ म्हणायचे पण आता तो देखील मला नेहमी ‘भाई’ म्हणतो.” गीता कपूरने सांगितले की, तिला आधी ‘शनी’ म्हटले जायचे आणि नंतर तिची आई तिला माँ म्हणू लागली. तर टेरेन्स लुईसने सांगितले की त्याची आई त्याला ‘टेरी’ म्हणत. मात्र, आता आईच्या नि-ध-नानंतर त्यांना त्या नावाने हाक मारणे आवडत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *