प्रसिद्ध अभिनेत्रीने जिममध्ये दाखवली किलर स्टाईल, ओलांडल्या बो’ल्ड’नेसच्या सर्व सीमा, लोक म्हणाले – अ’श्ली’ल’तेचा कळस…

Bollywood Entertenment Latest update

भोजपुरी सिनेसृष्टीतील कलाकारही सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात. भोजपुरी सिनेसृष्टीतील अभिनेत्री सोशल मीडियावर कोणत्याही बॉलिवूड अभिनेत्रींपेक्षा कमी नाहीत. या यादीत अभिनेत्री श्वेता शर्माच्या नावाचाही समावेश आहे. अलीकडेच, अभिनेत्रीने सोशल मीडियावर चाहत्यांसह तिचा एक वर्कआउट व्हिडिओ शेअर केला आहे, जो चर्चेत आहे.

समोर आलेल्या या व्हिडिओमध्ये श्वेता शर्मा कार्डिओ करताना दिसत आहे. तथापि, अभिनेत्रीच्या चाहत्यांना तिचा हा व्हिडिओ पुन्हा पुन्हा पहायला आवडतो आणि ते तिच्या या बो-ल्ड शैलीवर खूप खुश झाले आहेत. ग्लॅमरस अभिनेत्री श्वेता शर्माने इंस्टाग्रामवर अशा लोकांना वेड लावले आहे.

भोजपुरी अभिनेता रितेश पांडेसोबत ‘गजब करहैय्या’मध्ये अप्रतिम काम करणारी श्वेता इंस्टाग्रामवर खूप सक्रिय आहे, आणि दररोज तिचे बो-ल्ड फोटो आणि व्हिडिओ चाहत्यांसोबत शेअर करत असते.श्वेता केवळ वर्क फ्रंटवरच नव्हे तर तिच्या खऱ्या आयुष्यातही बो-ल्ड आउटफिट्स निवडण्यास प्राधान्य देते. हे तिच्या इंस्टाग्रामवरून स्पष्टपणे दिसून येते.

श्वेता शर्माचे इंस्टाग्राम अकाउंट ग्लॅमरस फोटोंनी भरलेले आहे. तिच्या या झलकांवर, चाहते कमेंट सेक्शनमध्ये कौतुकाचा वर्षाव करत आहेत. तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी श्वेताने तिचा मेकअपही जोरात ठेवला आहे. श्वेता शर्माचे इंस्टाग्रामवर ३ लाखांहून अधिक फॉलोअर्स आहेत, जे तिच्या प्रत्येक झलकवर प्रचंड प्रेम करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *