‘ऐश्वर्या रॉय’ मिस वर्ल्ड बनली तेव्हा इतका लहान होता ‘अभिषेक बच्चन’, आणि आज तिच्याशीच लग्न करून दररोज तिच्यासोबत करतोय..

Bollywood Entertenment Latest update

मोठ्या पडद्यावर अनेकवेळा अशी जोडी तयार होत असते.ज्या पाहून प्रेक्षकांना वाटते की ते फक्त एकमेकांसाठी बनलेले आहेत. ऐश्वर्या राय आणि अभिषेक बच्चन ही चित्रपटसृष्टीतील अशी जोडी आहे. मोठ्या पडद्यावरची त्यांची केमिस्ट्री लोकांना खूप आवडते, चित्रपटांमध्ये प्रेमाचे चित्रीकरण करताना खऱ्या आयुष्यातही ते प्रेमात पडू लागले.

थोड्या वेळाने त्यांनी एकमेकांचा हात जीवनभरासाठी धरला. अभिनय आणि सौंदर्य या दोन्ही बाबतीत ऐश्वर्या राय अभिषेक बच्चनपेक्षा खूप पुढे आहे, पण असे असूनही दोघेही एकमेकांना खूप आदर देतात. अलीकडच्या काही दिवसांमध्ये अभिषेकचा एक जुना फोटो व्हायरल होत आहे.

1994 च्या या फोटोमध्ये अभिनेता अगदी साध्या लूकमध्ये दिसत आहे. त्याच काळात अॅशने मिस वर्ल्डचा किताब जिंकला होता. बॉलिवूडमधील चित्रपटसृष्टीतील ऐश्वर्या रायचे स्थान बऱ्याच काळापासून कायम आहे. तिच्या सौंदर्यातही आजही कमी नाही. लग्नानंतरही ऐश्वर्याचे फिल्मी करिअर धुमाकूळ घालत होते.

तिने लग्नानंतर देखील अनेक चित्रपटांमध्ये कामही केले आहे. सध्या ऐश्वर्या रायचा जुना फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. तो 1994 च्या सुमारासचा आहे. त्यादरम्यान ऐश्वर्या रायने मिस वर्ल्डचा खिताब जिंकला होता. अॅशशिवाय अभिषेक बच्चनचा एक जुना फोटोही व्हायरल होत आहे. या फोटोमध्ये अभिनेता अगदी साध्या पोशाखात दिसत आहे.

तुम्हाला माहीत असेलच की ऐश्वर्याने अभिषेकसोबत सात फेरे घेतले, त्यावेळी सोशल मीडिया युजर्सनी अभिषेकची खिल्ली उडवली. लोकांनी अभिषेकची खिल्ली उडवत लिहिले की, इतक्या सध्या दिसणाऱ्या अभिनेत्याला ऐश्वर्या रायसारखी सुंदर अभिनेत्री कशी काय भेटली. पण मिस वर्ल्ड झालेल्या ऐश्वर्या रायने लोकांच्या बोलण्याकडे लक्ष दिले नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *