वयाच्या १४ व्या वर्षीच एका मुलाच्या प्रेमात वेडी झाली होती ‘बेबो’, इयत्ता ९ वीत असतानाच त्याच्याकडून झाली होती प्रे’ग्नें’ट…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री करीना कपूरला कोण ओळखत नाही, ती केवळ कुटुंबातीलच बेबो नाही तर तिच्या चाहत्यांसाठीही आहे. बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील बेबोने नुकताच तिचा 42 वा वाढदिवस साजरा केला. करीना कपूरच्या वाढदिवसानिमित्त चाहत्यांपासून ते बॉलीवूड स्टार्सनीही तिला वेगवेगळ्या प्रकारे शुभेच्छा दिल्या.

करीना कपूर खानच्या आयुष्याशी निगडीत अनेक अफवा वादांसोबतच संबंधीत आहेत, कारण तिने दिलेल्या वक्तव्यामुळे ती अनेकदा वादात सापडली आहे. मग ती तिच्या चित्रपटाबद्दल असो किंवा तिच्या मुलगा तैमूरविषयी असो. त्याबाबत ती नेहमीच ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर येते. अशीच एक अफवा करिनाशी तिच्या लहानपणीही जोडली गेली होती.

रिपोर्टनुसार, करीनाला तिच्या शाळेच्या दिवसात कोणीतरी आवडायचे, इतकेच नाही तर ती नववीच्या वर्गातच त्याच्यापासून गरोदर राहिली. तिची आई बबिता यांना ही गोष्ट फारशी आवडली नाही, करिनाने सांगितले की, सिंगल मदर असल्याने तिला हे सर्व घडू द्यायचे नव्हते, म्हणून तिने फोन तिच्या खोलीत बंद करून ठेवला. जेव्हा करीना आपल्या क्रशसह पळून जाणार होती.

तेव्हा तिची आई तिच्या या वागण्याने नाराज झाली आणि तिला हॉस्टेलमध्ये पाठवले, वयाच्या 14 व्या वर्षी बेबोने आपले हृदय कोणाला तरी दिले होते. एका मीडिया हाऊसला दिलेल्या मुलाखतीत करीना म्हणाली, मी सांगितले होते की, मला त्या मुलाला भेटायचे आहे. अशा स्थितीत आई जेवायला बाहेर गेली असताना चाकूच्या सहाय्याने कुलूप उघडून त्या खोलीत प्रवेश केला.

आणि मुलाशी फोनवर बोलले. मी त्याच्यासोबत एक प्लॅन बनवला आणि घरातून पळून गेले.” अभिनेत्रीच्या या कृत्यानंतर तिची आई बबिता कपूरने तिला डेहराडूनमधील बोर्डिंग स्कूलमध्ये पाठवले. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे तर करीना कपूर नुकतीच ‘लाल सिंह चड्ढा’मध्ये दिसली होती, तिचा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर यशस्वी ठरला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *