सिद्धार्थ शुक्लापूर्वी ‘शहनाज गिल’ची होती या 5 जणांशी जवळीक, सलमान सोबत तर फार्म हाऊस वर जाऊन सगळं क’रू’न बसलीय शहनाज…

Bollywood Entertenment Latest update

बिग बॉसमधून लोकप्रियता मिळवलेली शहनाज गिल सध्या पुन्हा एकदा चर्चेत आहे. वास्तविक, ती सध्या राघव जुयालला डेट करत असल्याचा दावा मीडियामध्ये केला जात आहे. राघव आणि शहनाज दोघेही ‘कभी ईद कभी दिवाळी’ चित्रपटात एकत्र काम करत आहेत. यादरम्यान, चित्रपटाच्या सेटशिवाय इतर ठिकाणी दोघेही एकत्र दिसत आहेत.

खरे तर शहनाजचे नाव कुणासोबत जोडले जाण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. आज या लेखात आपण अशाच 5 मुलांबद्दल जाणून घेणार आहोत ज्यांचे शहनाजसोबत कथित अफेअर होते. शहनाज गिल आणि सिद्धार्थ शुक्ला यांची पहिली भेट बिग बॉस 13 च्या घरात झाली होती. यादरम्यान दोघांची आधी मैत्री झाली.

आणि नंतर त्यांच्या मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात झाले. खरंतर दोघेही लवकरच लग्न करणार होते पण त्यानंतर सिद्धार्थचे नि-ध-न झाले. गौतम गुलाटी हा शहनाज गिलचा क्रश आहे. वास्तविक, जेव्हा गौतम बिग बॉस 13 मध्ये आला तेव्हा शहनाज त्याला पाहून वेडी झाली होती. शहनाजने नॅशनल टीव्हीवर कबूल केले होते की, तिला गौतम खूप आवडतो.

बॉलिवूड अभिनेता कार्तिक आर्यनच्या व्यक्तिरेखेने शहनाज गिलला वेड लावले आहे. बिग बॉसच्या घरात शहनाजने खुलासा केला होता की, ती कार्तिकवर पूर्णपणे अडकली आहे. शहनाजचे हे ऐकून कार्तिकही शरमेने लाल झाला होता. बिग बॉसच्या घरात सिद्धार्थ शुक्लाआधी शहनाजने पारस छाबरासोबतही आपले नाव जोडण्याचा प्रयत्न केला.

मात्र माहिरा शर्मामुळे असे शक्य झाले नाही. त्यामुळे शेहणाजला पारसपासून वेगळे व्हावे लागले होते. स्वयंवर दरम्यान अभिनेता बलराज सियालने शहनाज गिलसोबत खूप फ्लर्ट केले. दोघे एकत्र मस्ती करताना दिसले. पण शहनाजने बलराज सियालला आपला साथीदार बनवले नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *