राजू श्रीवास्तव’च्या पत्नीच्या सौंदर्यासमोर बॉलिवूडच्या सौंदर्यवतीही आहे अपयशी… तिचे हे फोटो तुम्ही पाहिलेत का? 

Bollywood Entertenment Latest update

कॉमेडीच्या दुनियेत आपला खास ठसा उमटवलेले अभिनेता-कॉमेडियन राजू श्रीवास्तव आपल्या वक्तव्यांमुळे नेहमीच चर्चेत असतात. छोट्या पडद्यावरील ‘गजोधर भैया’ या नावाने प्रसिद्ध असलेला राजू श्रीवास्तव आपल्या मजेशीर जोक्सने सर्वांना खूप हसवत असतो. राजू श्रीवास्तव हे उत्तर प्रदेशातील कानपूर येथे जन्मलेले आहेत.

त्यांच्या कॉमिक टायमिंगचे संपूर्ण जगाने कौतुक केले आहे. तसेच त्यांना कॉमेडी किंगचा किताबही मिळाला आहे. ‘द ग्रेट इंडियन लाफ्टर चॅलेंज’ या टीव्ही शोमध्ये पहिल्यांदाच राजूने टीव्हीवर येऊन लोकांना हसवले. या शोमधील त्याच्या अभिनयाचे खूप कौतुक झाले. या शोमध्ये राजू (राजू श्रीवास्तव) यांना ‘द किंग ऑफ कॉमेडी’ ही पदवीही देण्यात आली होती.

राजू श्रीवास्तव यांच्या व्यावसायिक आयुष्याबद्दल सर्वांनाच माहिती आहे. पण आज आम्ही तुम्हाला त्यांच्या पत्नीची ओळख करून देणार आहोत, जी खूप सुंदर आहे. राजू श्रीवास्तव यांच्या पत्नीचे नाव शिखा श्रीवास्तव आहे. शिखाचे सौंदर्य अनेक वेळा प्रसिद्ध झाले आहे. राजूची पत्नीही फॅशन आणि स्टाइलच्या बाबतीत खूप पुढे आहे.

अनेकांनी तिची तुलना चित्रपट अभिनेत्रींसोबतही केली आहे. शिखा आणि राजूचे बाँडिंग खूपच घट्ट आहे. शिखा ही एक सशक्त महिला आहे जिला कुटुंब कसे बांधायचे हे माहित आहे. 57 वर्षीय राजू श्रीवास्तव यांना दोन मुले आहेत. मुलीचे नाव अंतरा श्रीवास्तव आणि मुलाचे नाव आयुष्मान श्रीवास्तव आहे.

याआधीही शिखाचे काही फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. राजूने अभिनयाच्या दुनियेतही हात आजमावला आहे. मैने प्यार किया, बाजीगर, आमनी अथनी खरखा रुपया, मैं प्रेम की दिवानी, बिग ब्रदर इत्यादी चित्रपटांमध्ये त्यांनी आपल्या अभिनय कौशल्याचा देखील प्रसार केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *