छोटे आणि फीट कपडे घालून ‘नीना गुप्ता’नी बनवला असा अ’श्ली’ल व्हिडिओ, म्हणाली – ‘बुड्ढी हूं तो क्या हुआ’, मेरी नस-नस में जवानी कि प्यास…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री नीना गुप्ता तिच्या उत्कृष्ट अभिनयासाठी प्रसिद्ध आहे. नीना गुप्ता वर्षांनंतर बॉलीवूड चित्रपटांमध्ये परतल्या आणि तिने आपल्या जबरदस्त अभिनयाने संपुर्ण OTT प्लॅटफॉर्म काबीज केला. नीना गुप्ता सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय आहे. आता या दिग्गज अभिनेत्रीचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे.

जो खूप वेगाने व्हायरल होत आहे. कृपया सांगतो की, नीना गुप्ता यांचे वय ६३ वर्षे आहे. समोर आलेल्या या व्हिडिओंमध्ये नीना गुप्ता मुलगी मसाबाच्या ब्युटी प्रोडक्टची तिच्या वेगळ्या स्टाईलमध्ये जाहिरात करताना दिसत आहे. पण व्हिडिओच्या मध्ये नीना गुप्ता यांनी असे काही बोलले आहे, ज्यामुळे तिचा हा व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे.

खरं तर, लिपस्टिकबद्दल बोलताना नीना गुप्ता म्हणते, ” बूढ़ी हू तो क्या हुआ, शोक तो है ना.” नीना गुप्ता यांचा हा डायलॉग लोकांना कमेंट करायला भाग पाडतोय. नेटिझन्सचे म्हणणे आहे की, नीना गुप्ता म्हातारी झाली नसून त्या वृद्धत्वाच्या ऐवजी त्यांचे वय कमी होत आहेत. यासोबतच काही लोक तिच्या अभिनयाची आणि कलेची जोरदार प्रशंसा करत आहेत.

अशा परिस्थितीत अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय बनला आहे.नीना गुप्ता यांच्या अभिनयातील टॅलेंटमुळे तिचे चाहते देशभरात आहेत. नीना गुप्ताच्या करिअरसोबतच तिची लव्ह लाईफही अनेकदा चर्चेत राहिली आहे. तिच्या निर्दोष शैलीसाठी ओळखल्या जाणार्‍या, नीनाने कधीही तिचे वैयक्तिक आयुष्य तिच्या चाहत्यांपासून लपविण्याचा प्रयत्न केला नाही.

लग्नाशिवाय मूल होणे असो किंवा वयाच्या तिसऱ्या टप्प्यात आल्यावर लग्न करणे असो, नीनाने आपले दोन्ही नाते जगासमोर उघडपणे स्वीकारले आहेत. नीनाने लग्नाआधी एका मुलीला जन्म दिला आहे आणि तिचा सांभाळ तिने खूप प्रेमाने केला आहे. नीनाच्या दोन्ही नात्यांनी लोकांना आश्चर्यचकित केले होते. परंतू नीनाने कायम तिची लाईफ चाहत्यांसमोर उघडपणे मांडली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *