हे आहेत ‘नीता अंबानीं’चे 5 सर्वात विचित्र आणि महागडे छंद, एकात तर नवरा म्हातारा झाला म्हणून ‘रोबोट’ कडून मिटवतेय श’री’रा’ची भूक…

Entertenment Latest update News

देशातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती मुकेश अंबानी हे जगातील सर्वात यशस्वी उद्योगपतींपैकी एक आहेत. पण त्यांच्या पत्नी नीता अंबानींचा विचार केला तर त्या देखील एक यशस्वी व्यावसायिक महिला आहेत. नीता अंबानी यांना महागड्या वस्तूंची सुध्दा खूप आवड आहे. मग ते दागिने, बॅग किंवा साडी असो.

आज आम्ही तुम्हाला नीता अंबानींच्या महागड्या छंदाबद्दल सांगणार आहोत. नीता अंबानींची सकाळ तीन लाखांच्या कपात चहा पिण्यात जाते. अंबानी हाऊसमध्ये जपानच्या सर्वात जुन्या क्रॉकरी ब्रँडचा एक कप चहा आहे.ज्याची किंमत 3 लाख किमतीचे रु. आहेत. नीता अंबानी जगातील सर्वात महागड्या ब्रँडच्या हँडबॅग वापरतात.

कोणत्याही पार्टीत किंवा कार्यक्रमात ती नेहमी वेगवेगळ्या बॅगसोबत दिसते. तिच्या पर्स कलेक्शनमध्ये चॅनेल, गोयार्ड आणि जिमी चू या ब्रँडचा समावेश आहे. याची किंमत 3 ते 4 लाखांच्या दरम्यान आहे. नीता अंबानी यांना स्टायलिश फुटवेअरची देखील खूप आवड आहे.

निताजींकडे पेड्रो, गार्सिया, जिमी चू, पेलमोडा, मार्लिन ब्रँडचे शूज आहेत. ज्यांची किंमत 5 लाखांपासून सुरू होते. असे मानले जाते की तिने एकदा चप्पल घातली की ती चप्पल ती पुन्हा घालत नाही. निताजींना पाश्चात्य पोशाख तसेच साड्या देखील खूप आवडतात. एका खास फॅमिली फंक्शनमध्ये ती अतिशय सुंदर साडीत दिसली.

आकाश अंबानीच्या एंगेजमेंटमध्ये निताजींनी परिधान केलेल्या साडीची किंमत 40 लाख रुपये असल्याचं कळतंय.निताजी साड्यांसोबत महागडे दागिनेही घालतात. नीता अंबानी यांना महागड्या घड्याळांची देखील खूप आवड आहे.निताजींच्या घड्याळाच्या संग्रहात Bulgari, Cartier, Rado, Gucci, Calvin.

आणि Fossil सारख्या ब्रँडचा समावेश आहे. ज्याची किंमत रु. 1.5 लाख ते रु. 2 लाखांच्या दरम्यान आहे.निताजींकडे वाहनांचाही मोठा संग्रह आहे. जरी तिची आवडती कार मेबॅक 62 आहे. जी मुकेशजींनी त्यांच्यासाठी लंडनहून आणली आहे आणि नीताजींना भेट म्हणून दिली आहे. या कारची किंमत सुमारे 10 कोटी रुपये आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *