या बड्या अभिनेत्रींचा खुलासा, ‘फ्लाइटमध्ये से’क्स करायला येते खूप मज्जा’, म्हणाली – मी तर जेव्हाही जाते नेहमी एकदा तरी… संपूर्ण गोष्ट जाणून चाहत्यांना आश्चर्य वाटेल…

Bollywood Entertenment Latest update

कॉफी विथ करण” आता एक शो बनला आहे जिथे अभिनेते अभिनेत्री त्यांच्या वैयक्तिक जीवनाबद्दल बरेच काही प्रकट करतात, अनेक सेलिब्रिटी या शोमध्ये आले आहेत. जे त्यांच्या चाहत्यांना त्यांच्याद्वारे केलेले खुलासे जाणून आश्चर्यचकित करत आहेत. करण जोहर हा शो होस्ट करत आहे, आणि करण देखील त्याच्या आयुष्याबद्दल बरेच काही खुलासा करत असतानाच आता या शोमध्ये पोहोचलेल्या टायगर श्रॉफनेही एक मोठा खुलासा केला आहे.

आणि त्याचा खुलासा ऐकून चाहतेही शोकसागरात बुडाले आहेत. टायगर श्रॉफ पडद्यावर अॅक्शन सीन्स आणि डान्समध्ये जितका आत्मविश्वास दाखवतो, तितकाच तो खऱ्या आयुष्यातही शांत दिसतो. टायगर श्रॉफ खूप लाजाळू असल्याचा खुलासाही अभिषेक बच्चनने केला आहे. पण कॉफी विथ करण सीझन 7 मध्ये टायगर खूप वेगळ्या आणि फंकी लूकमध्ये दिसणार आहे.

कारण तो तिथे क्रिती सॅननसोबत बाजी मारतो.करण जोहरच्या चॅट शोच्या या 9व्या एपिसोडमध्ये टायगर श्रॉफ आणि क्रिती सेनन दिसणार आहेत. विशेष म्हणजे टायगरचे नाव नेहमीच दिशा पटानीसोबत जोडले गेले आहे, परंतु अभिनेता दिशाच्या जागी शोमध्ये ‘ श्रद्धा कपूर’ चे नाव घेत आहे. टायगर श्रॉफच्या रिलेशनशिप स्टेटसबद्दल लोकांना बराच काळ प्रश्न पडत होता की तो सिंगल आहे का?

कॉफी विथ करणमध्ये टायगर आणि क्रिती त्यांच्या लव्ह लाईफबद्दल बोलताना दिसणार आहेत. वास्तविक, रॅपिड फायर राउंडमध्ये, जेव्हा करणने टायगरला विचारले – ‘ते विचित्र ठिकाण कोणते आहे जिथून तो बनला आहे?’ तेव्हा हँडसम हंकने उत्तर दिले, ‘हवेत. पण हे काही विचित्र नाही कारण खूप साहसी होते. टायगरच्या धक्कादायक खुलाशानंतर होस्ट करण जोहर म्हणाला-

‘माइल हाय क्लब म्हणताय ना? तुम्हीही त्याचे सदस्य आहात. आपण शो नंतर याबद्दल चर्चा करू. शोमध्ये निर्माता करणने अभिनेत्याला विचारले की त्याचे काही विचित्र ठिकाणी शा-री-रि-क सं-बं-ध आहेत का? यावर अभिनेत्याने सांगितले की, हे अजिबात विचित्र नव्हते, परंतु हवेत अस काही करणे धाडसी आहे. टायगरनंतर करण जोहरनेही खुलासा केला.

‘मीही टॉयलेटमध्ये मेकअप करण्याचा प्रयत्न केला. पण टॉयलेट फार मोठे नव्हते. तेव्हा मी पकडलो गेलो. माझे नशीब पहा माझ्यासाठी ती मेस्सी स्थिती होती. पुढचा भाग खूप मनोरंजक असेल. टायगर श्रॉफ आणि क्रिती सेनॉनला शोमध्ये एकत्र पाहण्यासाठी चाहते खूप उत्सुक आहेत. दोघांनी ‘हिरोपंती’ चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *