बोनी कपूर’शी लग्नापूर्वी श्रीदेवीचे अनेक पुरुषांशी होते तसले सं’बं’ध, एक तर आजही श्रीदेवीच्या आठवणीने ढाळतो त्याचे अश्रू….

Entertenment

बॉलीवूड इंडस्ट्रीत श्री देवीचं नाव एकतर्फी असायचं. आज जरी ते आपल्यात नसले तरी त्यांच्या चाहत्यांच्या हृदयात ते जिवंत आहेत. ते फक्त भारतातच नाही तर जगभर ओळखले जातात, आणि सर्वजण त्यांचा खूप आदर आणि सन्मान करतात. आजही प्रत्येकजण त्यांच्यासाठी वेड आहे.

अलीकडे, श्रीदेवी मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहे, ज्यामध्ये श्रीदेवी जींच्या वैयक्तिक आयुष्याशिवाय अनेक खुलासे समोर आले आहेत. चला जाणून घेऊया काय आहे हे खुलासे? श्रीदेवीशी लग्न करण्यापूर्वी त्यांचे एक नव्हे तर दोन पुरुषांशी सं-बं-ध होते, आणि त्यांची लव्हस्टोरीही चर्चेत होती. या दोन व्यक्तींपैकी एक अशी होती जी श्रीदेवीला आपले सर्वस्व मानतात.

आणि आजही श्रीदेवीच्या मृ-त्यू-नंतरही तिच्या आठवणीने अश्रू ढाळतात.लग्न होण्यापूर्वी श्रीदेवीचे दोन पुरुषांशी संबंध होते. त्यापैकी एकाचे नाव जितेंद्र होते, जो एक प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेता आहे आणि दुसरी व्यक्ती जी आजही श्रीदेवीची आठवन काढते आणि तिला आठवून अश्रू ढाळते. आम्ही ज्या व्यक्तीबद्दल बोलत आहोत तो दुसरा कोणी नाही.

तर बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता अनिल कपूर आहे, जो रिलेशनशिपमध्ये श्रीदेवीचा दिर असल्याचे दिसते. श्रीदेवी त्यांच्या हृदयाच्या खूप जवळ होत्या, आणि जेव्हा श्रीदेवीचे नि-धन झाले तेव्हा अनिल कपूर यांनी सर्वात जास्त अश्रू ढाळले होते. आणि आजही श्रीदेवीची आठवण करून अनिल कपूरच्या डोळ्यातून अश्रू येतात कारण ते श्रीदेवीचे चाहते आहेत आणि श्रीदेवी त्यांच्या हृदयात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *