चित्रपटाच्या बदल्यात या अभिनेत्रींना आली होती शा’री’रि’क सं’बं’ध ठेवायची ऑफर, जाणून घ्या कोणकोणत्या अभिनेत्रींनीं दिला होता होकार…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडमध्ये यशस्वी अभिनेता होण्याचे स्वप्न घेऊन दरवर्षी लाखो लोक मुंबईत येतात. पण यात काहींनाच यश मिळते. घराणेशाहीशिवाय नवोदितांनाही येथे कास्टिंग काउचचा सामना करावा लागतो. चित्रपटात भूमिकेची ऑफर देण्याच्या बदल्यात त्याच्याकडून शा-री-रि-क सं-बं-ध मागितले जातात. चित्रपटसृष्टीत अशा अनेक कथा आहेत.

केवळ स्ट्रगल कलाकारच नाही तर अनेक प्रसिद्ध हिरोइन्सनाही का-स्टिं-ग काउचचा सामना करावा लागला आहे. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रींची ओळख करून देणार आहोत, ज्यांनी चित्रपटातील भूमिकेच्या बदल्यात इंडस्ट्रीतील पुरुषांसोबत झोपण्याच्या ऑफरला नकार दिला होता. उलट त्याने स्वतःच्या जोरावर करिअर घडवले.

कंगना राणौत: कंगना बॉलिवूडमधील टॉप अभिनेत्रींमध्ये गणली जाते. ती नेहमीच तिच्या मतांबद्दल स्पष्टपणे बोलते. एकदा तिने सांगितले की, तिला स्वतःही का-स्टिं-ग का-उचचा सामना करावा लागला आहे. तनु वेड्स मनू या चित्रपटाच्या ऑडिशननंतर झालेल्या बैठकीत तिला भूमिकेच्या बदल्यात शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवण्याची ऑफर देण्यात आली होती. ही ऑडिशन युनिट सदस्याने घेतली होती. कंगनाच्या मते, इंडस्ट्रीतील अभिनेत्रीने सेटवर यांच्या पत्नीसारखे वागणे अपेक्षित आहे.

सनी लिओनी: सनी लिओन बॉलिवूडमध्ये येण्यापूर्वी अॅ-ड-ल्ट चित्रपटांमध्ये काम करायची. मात्र बॉलीवूडमध्ये एंट्री केल्यानंतर त्यांनी ही नोकरी सोडली. मात्र, काही कमी विचारांच्या लोकांनी तिला चित्रपटाच्या बदल्यात शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवण्याची ऑफर दिली. मात्र अभिनेत्रीने तसे करण्यास नकार दिला.

सुरवीन चावला: अभिनेत्री सुरवीन चावलाने दावा केला होता की, तिला दक्षिण चित्रपटसृष्टीत का-स्टिं-ग का-उचचा सामना करावा लागला होता. एका चित्रपट निर्मात्याने सांगितले होते की, शूट सुरू होण्यापूर्वी त्याला तिला अधिक चांगले जाणून घ्यायचे आहे. खरं तर, त्याला तिच्या शरीराच्या प्रत्येक अवयवाबद्दल चांगले जाणून घ्यायचे होते.

ममता कुलकर्णी: चायना गेट या चित्रपटासाठी दिग्दर्शक राज कुमार संतोषी यांनी आपल्याला शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवण्याची ऑफर दिल्याचा दावा ममता कुलकर्णीने केला होता. मात्र, तिने ही ऑफर धुडकावून लावल्याने दिग्दर्शकाने चित्रपटातील तिची भूमिका कमी केली. तुम्हाला सांगतो की, हा अभिनेत्रीचा शेवटचा चित्रपट होता. त्यानंतर तिचे नाव ड्र-ग्ज प्रकरणाशी जोडले गेले.

ईशा गुप्ता: बॉलिवूडची हॉ-ट दिवा ईशा गुप्ताही दोनदा का-स्टिं-ग का-उचची शिकार झाली आहे. मात्र, त्यांनी अशा ऑफर्स नाकारल्या. मग अशा गोष्टींकडे दुर्लक्ष करून ती आई-वडिलांना आऊटडोअर शूटवर घेऊन जायची. से-क्स-ची ऑफर नाकारल्यामुळे तिला अनेक चित्रपट गमवावे लागले.

पायल रोहतगी: अभिनेत्री पायल रोहतगीने दिग्दर्शक दिबाकर बॅनर्जी यांच्यावर का-स्टिं-ग का-उचचा आरोप केला होता. त्यानुसार तिला शांघाय या चित्रपटात भूमिकेची ऑफर आली होती. पण त्यानंतर एके दिवशी दिबाकर बॅनर्जी त्यांच्या घरी आले आणि त्यांनी अभिनेत्रीला तिचा टॉप काढण्यास सांगितले. अभिनेत्रीने नकार दिल्यावर त्याने पायलला चित्रपटातून काढून टाकले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *