अनेक वर्षांनंतर ‘रेखाने’ व्यक्त केले तिचे दुःख, म्हणाली – मी रडत होते, सारखी ओरडत होते, नकार देत होते तरी त्याने मला सोडलं नाही करत राहिला…

Bollywood Entertenment Latest update

रेखा जी या बॉलिवूडच्या खूप मोठ्या आणि प्रसिद्ध अभिनेत्रींच्या गणनेत येतात, ज्या आजच्या काळात केवळ भारतातच नव्हे तर संपूर्ण जगात ओळखल्या जातात. रेखा आजच्या काळात जिथे आहे तिथे पोहोचणे प्रत्येकाला जमत नाही, त्यामुळे रेखा अतिशय विलासी आणि आरामदायी जीवन जगते. रेखाने आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये बॉलिवूडला अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत.

आणि तिच्या सौंदर्य आणि अभिनयाने संपूर्ण जगाला वेड लावले आहे. रेखाबद्दल बोलायचे झाले तर तिचे वैयक्तिक आयुष्य नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. सध्याच्या काळातही असेच काहीसे घडले आहे, कारण रेखा जी सध्या मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहेत. ज्यामुळे मीडियामध्ये प्रत्येकजण त्यांच्याबद्दल बोलत आहे.रेखाची, नुकतीच एक जुनी वेदना समोर आली आहे.

ज्यामध्ये रेखा म्हणते की, ती खूप रडत होती पण तरीही अभिनेत्याने तिच्यासोबत चुकीचे वागणे थांबवले नाही, आणि तिथे उपस्थित असलेले सर्वजण हा तमाशा पाहत होते.रेखा म्हणते, माझ बरंच काही चुकलं होतं, याचा एकदा विचार केला तरी भीती वाटते. पुढे, लेखात, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, रेखा कशी चुकली, आणि तिच्याबद्दल कोणालाच का जरा सुद्धा दया आली नाही.

रेखाचे बॉलिवूडमध्ये एकतर्फी नाव आहे, याचे कारण म्हणजे रेखाजींनी बॉलिवूडला एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. आणि संपूर्ण चित्रपटसृष्टीला तिच्याबद्दलचे वेड लावले आहे.रेखाच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर, तिने अजून लग्न केलेले नाही आणि ती एकटीच आयुष्य घालवते. नुकतेच रेखा जींच्या आयुष्यातील असेच एक सत्य समोर आले आहे.

ज्याचा सामना वयाच्या अवघ्या १५ व्या वर्षी रेखाजींना करावा लागला. या सत्याबद्दल सांगायचे तर, रेखा जेव्हा तिच्या पहिल्या चित्रपटाचे शूटिंग करत होती, तेव्हा या चित्रपटात एक रोमँटिक सीन शूट केला जाणार आहे, हे तिला आधी सांगण्यात आले नव्हते. परंतु 15 वर्षांच्या रेखाचा एक रोमँटिक सीन चित्रित करण्यात आला होता, ज्यामध्ये अभिनेता रोमँटिक झाला होता.

रेखासोबत इतके चुकीचे केले की, ती तिथे बसून रडूही लागली. आणि चित्रपटाचा दिग्दर्शक फक्त तमाशा पाहत होता.आणि इच्छा असूनही त्याने सीनला कट केला नाही, यादरम्यान रेखाजींना खूप काही सहन करावे लागले. पुढे, लेखात रेखाने आपल्या आयुष्यातील हे सत्य लोकांना कसे सांगितले, आणि त्यांनी काय विधान केले ते सांगू. रेखा जी सध्या मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहेत.

कारण रेखा जी यांनी बॉलिवूडला एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत.आणि संपूर्ण चित्रपटसृष्टीला त्यांचे वेड लावले आहे. रेखा जी त्यांच्या आयुष्यातील एका सत्यामुळे मीडियामध्ये चर्चेत राहिली आहे, जी रेखाने स्वत: त्यांच्या आत्मचरित्रात सांगितली आहे. रेखाने सांगितले की, वयाच्या १५ व्या वर्षी, जेव्हा अभिनेता विश्वजीत तिच्या पहिल्या चित्रपट दो शिकारीमध्ये तिच्यासोबत होता.

आणि एक रोमँटिक सीन करताना तो खरोखरच रोमँटिक झाला होता. त्या दरम्यान रेखा रडत राहिली पण तरीही त्याने रेखाला सोडले नाही, आणि दिग्दर्शकाने देखील मुद्दाम कट केला नाही. आणि तो फक्त तमाशा पाहत राहिला. रेखाच्या आयुष्यातील हे एक सत्य आहे, ज्याबद्दल सर्वांनाच माहिती नव्हते. ज्याचा खुलासा रेखाने तिच्या आत्मचरित्र ‘रेखा – द अनटोल्ड स्टोरी’मध्ये केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *