‘द कपिल शर्मा’ शो मधील ‘चंदू चायवाला’ची बायको आहे अत्यंत सुंदर, तिच्या सौंदर्यापुढे बॉलिवूड अभिनेत्र्याही आहे झिरो.. पहा तिचे फोटोज

Bollywood Entertenment Latest update

द कपिल शर्मा शो हा सध्या भारतीय टेलिव्हिजनचा सर्वाधिक पसंत केला जाणारा शो आहे. देशातील लाखो लोकांना कपिलच्या शोचे वेड लागले आहे. अनेक कुटुंबे एकत्र बसून कपिलचा शो पाहतात. कपिल देखील त्याच्या चाहत्यांना निराश करत नाही, आणि भरपूर मनोरंजन देतो. कपिलसोबतच त्याच्या शोमध्ये दिसणारे प्रत्येक पात्र प्रसिद्ध आहे.

त्याच्या शोमध्ये दिसणारे सर्व कलाकार लोकांना आवडतात. सर्व कलाकार आपापल्या पात्रांमध्ये जिवंतपणा आणण्यासाठी कोणतीही कसर सोडत नाहीत. यातील एक पात्र म्हणजे चंदू चाय वाले. शो दरम्यान चंदूचे कॉमिक टायमिंग जबरदस्त आहे. चंदू म्हणजेच चंदन प्रभाकर चंदू चायवाला म्हणून ओळखला जातो.

त्याचवेळी कपिल शर्मा त्याचा मित्र चंदूबरोबर देखील खूप मजाक मस्ती करतो आज आम्ही तुम्हाला चंदू चायवाला उर्फ ​​चंदन प्रभाकर यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगणार आहोत.अभियांत्रिकी केल्यानंतर कपिल शर्माचा मित्र चंदन प्रभाकर अभिनयाकडे वळला आणि आज सगळ्यांनाच त्याचे वेड लागले आहे.

चंदन प्रभाकर हे मेकॅनिकल इंजिनीअर आहेत. त्याने पंजाबमधून पदवी पूर्ण केली आहे. इथे येण्यासाठी त्याने खूप स्ट्रगल केले आहे. कपिल शर्मा आणि चंदन प्रभाकर यांची मैत्री अजून घट्ट झालेली नाही, हे दोघेही लहानपणापासून एकत्र आहेत. दोघांमध्ये अप्रतिम भागीदारी आहे. दोघांनी एकत्र अनेक नाटकं केली आहेत.

चंदनला अभिनयात नेहमीच रस होता. टीव्हीमध्ये येण्यासाठी त्याने खूप मेहनत घेतली आहे. चंदनने त्याच्या करिअरची सुरुवात कपिल शर्मा तसेच द ग्रेट इंडियन लाफ्टर चॅलेंज शोमधून केली. या शोने दोघांनाही जबरदस्त ओळख मिळवून दिली होती. हा शो संपल्यानंतर त्यांनी इतर अनेक शो एकत्र केले, त्यानंतर दोघेही कपिलच्या शो ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये दिसले.

यामध्ये चंदनने चंदू चायवालाची भूमिका साकारली होती. या पात्राने त्यांचे आयुष्य बदलले. बातमीनुसार, चंदन उर्फ ​​चंदू चाय वाले एका एपिसोडसाठी आठ लाख रुपये घेतात. चंदन प्रभाकरच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर, त्याने नंदिनी खन्नासोबत लग्न केले आहे. चंदन प्रभाकरची पत्नी इतकी सुंदर आहे की, अनेक बड्या बॉलिवूड अभिनेत्री तिच्या सौंदर्यापुढे कमी दिसतात.

पण ती लाइमलाइटपासून दूर राहते. नंदिनी खन्नाच्या सौंदर्याची चर्चा दूरवर आहे.आम्ही तुम्हाला सांगतो की, चंदनने अरेंज मॅरेज केले आहे. त्याच्यासाठी वधू त्याच्या पालकांनी पसंत केली होती. आज दोघंही आपलं वैवाहिक आयुष्य खूप एन्जॉय करत आहेत. चंदनला एक मुलगीही आहे. त्यांची पत्नी नंदिनी यांनी 2017 मध्ये एका मुलीला जन्म दिला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *