सारा च्या भावासोबत जान्हवी कपूरला पकडले रंगेहात, मध्यरात्री प्रायव्हेट रूम मध्ये बनवत होते तसले सं’बं’ध…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडमध्ये पडद्यावर फक्त चित्रपट प्रदर्शित झाल्याची चर्चा होत नाही. त्यापेक्षा इथे स्टार्सच्या पार्टीच्या बातम्याही चर्चेत येतात. गेल्या काही वर्षापासून इंडस्ट्रीत स्टार किड्सचा जमाना आहे. जिथे अनेक स्टार किड्स चित्रपटांचा भाग बनले आहेत. आणि यातील काहीजण लवकरच आपली फिल्मी इनिंग सुरू करणार आहेत.

त्याचबरोबर काही स्टार किड्स असे देखील आहेत, जे चित्रपटांपासून दूर असले तरी चर्चेत राहतात. या स्टार किड्सच्या पार्टीचे फोटो अनेकदा चर्चेत येतात. सध्या कपूर बहिणींच्या पार्टीचे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. बोनी कपूरच्या दोन्ही लाडक्या मस्त पार्टी करण्यासाठी ओळखले जातात.

जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर मित्रांसोबत रॉक करण्याची एकही संधी सोडत नाहीत. अलीकडेच जान्हवी, खुशी आणि ओरहान अवतारमणीसोबत पार्टी करताना दिसल्या. नुकतेच जान्हवी आणि खुशीच्या पार्टीचे फोटो समोर आले आहेत. यात त्याच्यासोबत ओरहान अवत्रामणीही दिसला होता. तुम्हाला सांगतो की, सध्या ओरहान आणि जान्हवीच्या अफेअरच्या बातम्याही जोरावर आहेत.

रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला, तर ओरहान आणि जान्हवी एकमेकांना डेट करत आहेत. त्याचवेळी खुशी तिच्या बहिणीच्या बॉयफ्रेंडसोबत पार्टी करताना दिसत आहे. नुकतेच या पार्टीत पुन्हा एकदा तिघांची धमाल मस्ती पाहायला मिळाली. ओरहानने जान्हवी आणि खुशीसोबत पोज दिली. या पार्टीत सैफचा मुलगा इब्राहिम अली खानही दिसला.

पार्टीतही तो मस्तीच्या मूडमध्ये दिसत होता. मात्र, या पार्टीत सारा अली खान कुठेच दिसली नाही. इब्राहिमने ओरहान आणि इतर मित्रांसोबत अनेक फोटो क्लिक केले आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ओरहान हा अनेक स्टार किड्सचा कॉमन फ्रेंड आहे. अनेकदा तो या स्टार किड्सच्या पार्टीत दिसतो. त्याला अनेकदा सेलेब्सच्या घरीही स्पॉट केले जाते.

तो जान्हवी आणि इतर स्टार किड्ससोबत परदेशी सहलीलाही जातो. आता तिचे ताजे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. हे फोटो पाहून यूजर्स सर्व प्रकारच्या कमेंट करत आहेत. एका यूजरने लिहिले – हे स्टार किड्स नेहमीच पार्टी करताना दिसतात. एका वापरकर्त्याने लिहिले – नेपो किड्स पार्टी टाइम.

एका यूजरने लिहिले – तुम्ही जर चित्रपटांवर इतके लक्ष दिले असते तर तुम्हीही हिट झाला असता. आणखी एका यूजरने लिहिले – जान्हवी आणि ओरहान एकत्र सुंदर दिसत आहेत. पार्टीच्या फोटोंबाबत यूजर्सच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया पाहायला मिळत आहेत. काही लोकांना ते अजिबात आवडत नाही. त्याचबरोबर अनेक यूजर्स स्टार किड्सची ही स्टाइल पसंत करत आहेत.

जान्हीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती नुकतीच गुडलक जेरी या चित्रपटात दिसली होती.

या चित्रपटाला प्रेक्षकांचा संमिश्र प्रतिसाद मिळाला. जान्हवीचे काम खूप पसंत केले जात आहे आणि तसेच ही अभिनेत्री लवकरच तिचे वडील बोनी यांच्यासोबत एका चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात ती पहिल्यांदाच बोनीसोबत स्क्रीन शेअर करणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *