मुलाचा हट्ट पूर्ण करण्यासाठी वयाच्या ५६ व्या वर्षी केले दुसरं लग्न, आणि आता बायको सोबतचे खाजगी फोटो झाले व्हायरल, अशी आहे प्रसिद्ध विलन ‘प्रकाश राज’ यांची लाईफ….

Bollywood Entertenment Latest update

‘सिंघम’ आणि ‘वॉन्टेड’ यांसारख्या बॉलिवूड चित्रपटांसाठी प्रसिद्ध असलेल्या प्रकाश राजच्या अभिनयाचे अनेकांना वेड लागले आहे. प्रकाश राज यांना त्यांच्या चमकदार कामगिरीसाठी अनेक पुरस्कारही मिळाले आहेत. 29 वर्षांच्या कारकिर्दीत प्रकाश राज यांना आतापर्यंत 5 वेळा राष्ट्रीय पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले आहे. प्रकाश राज यांनी सुरुवातीच्या काळात थिएटरमध्ये काम केले.

पण त्यानंतर त्यांनी बॉलिवूड व्यतिरिक्त कन्नड, तमिळ, मराठी आणि मल्याळम अशा अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले. प्रकाश राज यांनी चित्रपटांमध्ये अनेक व्यक्तिरेखा साकारल्या असल्या तरी खलनायकाच्या भूमिकेत त्यांना सर्वाधिक ओळखले जाते. 1994 मध्ये प्रकाश राज यांनी ‘डुएट’ या चित्रपटाद्वारे तमिळ चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले.

प्रकाश राज यांना पहिल्या चित्रपटातूनच जबरदस्त ओळख मिळाली, त्यानंतर 2009 मध्ये ‘वॉन्टेड’ चित्रपटातून ते बॉलिवूडकडे वळले. यानंतर त्यांनी ‘सिंघम’, ‘दबंग-2’, ‘मुंबई मिरर’, ‘पोलिसगिरी’, ‘हिरोपंती’, ‘जंजीर’ यांसारख्या बॉलीवूड चित्रपटांमध्ये दमदार अभिनय केला.आणि खलनायक म्हणून आपली एक खास ओळख निर्माण केली.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, प्रकाश राज यांनी त्यांच्या पत्नीसोबत दुसरं लग्न केल्यावर ते सर्वाधिक चर्चेत आले होते. प्रकाश राज आणि पोनी वर्मा यांनी २०१० मध्ये लग्न केले होते. यानंतर, 11 वर्षे एकत्र राहिल्यानंतर, 24 ऑगस्ट रोजी या जोडप्याने पुन्हा एकदा लग्न केले.ज्याचे काही फोटो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाले. स्वत: प्रकाश राज यांनी स्वतःचे हे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले होते.

आणि त्यांनी सांगितले होते की, त्यांचा मुलगा वेदांतला त्यांचे लग्न पुन्हा घडलेले पाहायचे आहे. त्यामुळे त्यांनी पुन्हा एकदा आपल्या पत्नीशीच लग्न केले. यादरम्यान प्रकाश राज यांचा एक फोटो चर्चेत आला होता. ज्यामध्ये ते पत्नीसोबत लि-प-लॉ-क करताना दिसत होते. पोनीने कोरिओग्राफ केलेल्या एका गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान प्रकाश आणि पोनी यांची पहिली भेट झाल्याचे सांगण्यात येते.

त्यानंतर ते बराच काळ एकमेकांना डेट करत होते. यादरम्यान प्रकाश राज यांचे लग्न झाले होते. पण 2009 मध्ये ते त्यांची पहिली पत्नी ललिता कुमारीपासून वेगळे झाले. ललिता कुमारी आणि प्रकाश राज यांना मेघना आणि पूजा नावाच्या दोन मुली आहेत. यानंतर 2010 मध्ये प्रकाशने पोनीसोबत लग्न केले. वयाच्या 50 व्या वर्षी प्रकाश राज यांना मुलगा झाला.

त्यांच्या मुलाचे नाव त्यांनी वेदांत ठेवले आहे. फार कमी लोकांना माहित असेल की प्रकाश राज हा चित्रपट जगतातील असाच एक अभिनेता आहे ज्याने कधीही मॅनेजर ठेवला नाही. प्रकाश राज स्वतःची फी स्वतःच ठरवतात. एका अहवालानुसार, प्रकाश राज त्यांच्या एका चित्रपटासाठी सुमारे 2 कोटी रुपये घेतात, ज्यातील 20% ते चॅरिटीसाठी दान करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *