‘कपील शर्मा’ने ‘अर्चना पुरण सिंग’ बद्दल केला मोठा खुलासा, म्हणाला – कॅमेरा बंद होताच बदलून जाते ‘अर्चना’चे रूप, पडद्या मागे जाऊन करते तसल्या गोष्टी…

Bollywood Entertenment Latest update

नवज्योत सिंग सिद्धूने द कपिल शर्मा शोच्या जजच्या पदावरून पायउतार केल्यानंतर अर्चना पूरण सिंगला कास्ट करण्यात आले.आम्ही तुम्हाला सांगतो की, कपिल शर्माचा हा शो एक कॉमेडी शो आहे. आणि हा शो संपूर्ण भारत आणि त्याच्या आसपासच्या देशांमध्ये खूप पसंत केला जात आहे. अर्चनाने द कपिल शर्मा शोमधून नवज्योत सिंग सिद्धूची जागा घेतली.

तेव्हापासून ती तिच्या सोशल मीडियावर शोच्या शूटिंगमधील अनेक छायाचित्रे सतत शेअर करत आहे. अर्चना पूरण सिंह अनेकदा शोमध्ये आलेल्या सेलिब्रिटींसोबत मजा करतानाचे व्हिडिओ तिच्या सोशल मीडियावर शेअर करत असते.अर्चनाचे हे व्हिडिओ लोकांना खूप आवडले आहेत. अशाच एका व्हिडिओमध्ये कपिल शोमधील पाहुण्यांसोबत बोलत असताना म्हणतो.

“कधीकधी बालपणात आपण खूप गोष्टींचा विचार करतो. लहानपणी शोले चित्रपट पाहिल्यानंतर मला वाटले होते की, मी मोठा होऊन डकैत होईन. यावर अर्चनाने लगेच उत्तर दिले की, “कपिल तू डाकू आहेस, तू ‘सोनी’ला लुटतोस, तू डाकूच आहेस.” हे ऐकून कपिलने लगेच उत्तर दिले की, मी पगारही घेत नाही, बाकी तुम्ही सगळे सोनीला लुटताय.”

कपिल शर्माने हा व्हिडिओ कपिल शर्मा शोच्या आगामी भागापूर्वी बनवला होता, ज्यामध्ये क्रिती सेनन आणि टायगर श्रॉफ शोमध्ये पाहुणे होते. याशिवाय साजिद नाडियादवाला आणि त्याची पत्नी वर्धा नाडियादवाला आणि अहान शेट्टीही उपस्थित होते. कॉमेडियन कपिलने यूट्यूबवर व्हिडिओ शेअर केला असून शूटिंग सुरू होण्यापूर्वी शोच्या होस्टसोबत काहीतरी केले पाहिजे, असे सांगितले.

याशिवाय, तो व्हिडिओमध्ये सर्व सेलिब्रिटी एकत्र गेम खेळताना आणि काही इंस्टाग्राम कमेंट्स वाचताना दिसतो.आम्ही तुम्हाला सांगतो की, द कपिल शर्मा शोमध्ये कपिल आणि अर्चना पूरण सिंग हे दोघेही कॉमेडियन एकमेकांचे खूप पाय खेचतात. आणि दोघेही कॉमेडी करून लोकांना खूप हसवतात.

अर्चना आणि ते खास मित्रासारखे असून त्यांचे नाते मैत्रीचे असल्याचे कपिलने अनेकदा सांगितले आहे. आणि ते दोघे एकमेकांना चिडवण्यासाठी फक्त विनोद करतात. संपूर्ण शोचे शूटिंग करताना अर्चना पूरण सिंग खूप हसते. ती तिच्या प्रत्येक एपिसोडसाठी 10 लाख रुपयांपर्यंत फी घेते.द कपिल शर्मा शो टीव्हीवर येऊन आज बरीच वर्षे झाली आहेत.

आणि काळाच्या ओघात अनेक कलाकारांनी तो सोडला आहे. आणि त्याचप्रमाणे नवज्योत सिंग सिद्धूनेही वैयक्तिक कारणांमुळे शो सोडला. त्याच्या जागी शोच्या निर्मात्यांनी अर्चना पूरण सिंगला नियुक्त केले. अर्चना पूरण सिंग अनेकवेळा वेगवेगळ्या कारणांमुळे कॉमेडियनवर पॉटशॉट घेताना दिसली आहे. आणि कपिल शर्मानेही अर्चनाला नवज्योत सिंग सिद्धूची जागा घेण्यासाठी अनेकदा टार्गेट केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *